Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kadhihirisha serikali yetu ni legelege kwa kutowajibisha mawaziri wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 13, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Gazeti la Uhuru limepambwa na kichwa cha habari Pinda kamzima Mbowe bungeni kwa maandishi makubwaaa.

    Hivi kweli Pinda anadhani maswali mazito kwa majibu mepesi kwa matumizi mabaya ya nyazifa za mawaziri kuwahadaa wananchi kwa kidingizio cha demokrasia na kushindwa kuwawajibisha kwa kauli zao hii ni udhaifu wa uongozi na uwajibikaji wa viongozi na watumishi wake.

    Utofauti wake na kina Magifuli, Nagu na Chipa.......i uko wapi wote hawa asili yao moja ni mafisadi hakuna msafi ndani ya serikali.

    Kwa lugha rahisi walikuwa wanatania
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    in war truth is the first casualty. mawaziri walikuwa wakiwatishia nyau wapiga kura.
     
Loading...