Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda jiuzulu kwa hili la TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakichi, Mar 28, 2012.

  1. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nadhan umefika wakati kwa viongoz wa kitaifa kuanza kuwajibika,haiwezekan waziri mkuu ukashindwa kusimamia maneno yako..labda utuambie ww ni waziri mkuu kilemba
    waziri mkuu ww ulishindwa kumwadhibu katibu mkuu david jairo lkn ukaweza kwa katibu wa afya..
    Nakumbuka mwaka jana uloisema tanzania itasahau mgao baada ya december lkn leo tanzania inaingia tena katika mgao wa umeme kwan mitambo inaendelea kuzimwa kwa tanesco kushindwa kulipa katika mda mwafaka,ina maden zaidi ya bill 450,hata hizo bill 408 serikali inaogopa kuweka dhamana..mr pinda naomba ujiuzulu,ww ndo msimamiz wa mambo yote ya serikali..kaz yako ni nin bwana pinda?
    Mbona hamwajibishi ngelleja?
    Malima yy anajua kutembea na smg tuu,kama angekua afghanstan sindo angetembea na kifaru
    my take:
    umefika mda wa shirika hili la umma kuendeshwa kwa umma pekee bila serikali kuu
    na waziri mkuu jiuzulu
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Labda uongee kwa nguvu sana, pole pole huwa hawasikii.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida atamwaga chozi in public.....
     
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tanesco tanesco tanesco hadi lini jamani..........:violin:
     
  5. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenifurahisha huyo anayetembeana smg kuwa angekuwa nchi kama afighanstani angekuwa anatembea na kifaru ahahaaaa.

    Kuhusu pinda hamna kitu so same to barazala mawaziri maana issue kama hii baraza zima linahusika
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    tanzania hatuna utamaduni wa kuwajibika hasa wanasiasa.!
     
Loading...