Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda: Jipunguzie posho, za mawaziri wako na za wabunge uwalipe madaktari. .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magistergtz, Jan 29, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pinda amekosea sana kuamuru madaktari kurejea kazini pasipo kutatua matatizo yao. Hii ni staili ya utawala wa kiimla.
    Kama wewe ni mtoto wa mkulima, punguza posho zako, za mawaziri wako na wabunge hata kwa asilimia 15 mkawalipe madaktari.
    Acha vitisho pinda
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kapotoshwa!!
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Miviongozi yetu ilivyo michoyo, hili ombi lako ndugu yangu ni ndoto. Yako tayari tule nyasi ili yanunue ndege ya Rais. Naichukia miviongozi ya bongo.
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuwekane sawa wakuu, kayasemea wapi hayo? Ndio kikao na madaktari?
     
  5. oba

    oba JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    He iz lost; natabiri mambo mawili 1. madaktari hawataenda kazini kesho na kwa tamko lake atakuwa amewafukuza kazi , kumbuka almost nchi nzima madaktari wamegoma isipokuwa wachache wanaofanya kazi kwa mkataba au walio karibu na kustaafu 2. Madaktari watagawanyika na ngomo wao utakuwa umeisha ila watakao enda kazini wataenda kwa shingo upande, hawatafanya kazi ya kutibu kwa moyo na si ajabu wakalazimika kudai wagonjwa pesa il wawatibu
    My take. Ktk yote hayo atakayeumia ji mwananchi. wananchi shangilieni lkn mjue huo ni msiba wenu siyo wa madokta, kumbuka madokta siyo lazima wafanye kazi bongo!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hili jumba asipoangalia litamwangukia yeye wakati walioharibu watabaki salama
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Imekula kwake
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kazeni buti madaktari wakuu...hakuna kitu hapo.
     
Loading...