Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda jasiri sana kamzidi hata lowasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cjilo, Feb 11, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    NI juzi tu mh pinda alimkataa Dk. Ulimboka kuwa si daktari, tusome habari hii ya tanzania daima kujikumbusha
    Kiongozi wao si daktari

    Katika hatua nyingine, Pinda alisema kuwa katika uchunguzi wao walibaini kuwa kiongozi wa mgomo, Dk. Ulimboka alihitimu shahada ya udaktari katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam mwaka 2004 na kupata usajili wa muda No. 2022 wa Baraza la Madaktari mwaka huu na kupangiwa internship Muhimbili.
    Alisema kuwa Novemba 2005, aliongoza mgomo wa madaktari nchini na usajili wake ulisitishwa na kushtakiwa mbele ya baraza hilo kwa ukiukaji wa maadili ya taaluma ya madaktari kwa kutishia na kufanya mgomo.
    Mwaka 2006 Rais alimsamehe na hivyo kurejeshewa usajili na baraza na kuruhusiwa kuendelea na internship.
    "Katika kumpa taarifa za msamaha wa Rais, Wizara ya Afya na Baraza la Madaktari walimtaka Dk. Ulimboka kutojihusisha na migomo au suala lolote kinyume na maadili ya udaktari ambapo Februari 2, 2007 alikiri sharti hilo kwa maandishi.
    Hadi sasa hakuna taarifa kama alimaliza internship kwa kuwa hajawasilisha cheti cha kumaliza mazoezi hayo na hatuna taarifa anafanya kazi wapi ila si mtumishi wa serikali na hajasajiliwa kama daktari, alisema Pinda.
    MYTAKE
    kwa mtazamo wangu pinda ameonyesha ujasiri wa kujidhalilisha sana kama waziri mkuu kutosimamia kauli zake
    [​IMG]
    NAWASILISHA
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unamsikia Lowassa au unamjua? For your information, notice that it was Lowassa who instructed Pinda to act.
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu alipoingia ukumbini aka shake hands na Dr.Ulimboka.
    SWALI: Alipokea salamu kwa mikono miwili akiwa Dr.Ulimboka kama nani kwake?
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    alimpa instructions za kufukuza madaktari au kuwalamba miguu?
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    msimseme sana pinda jamani, mtaacha amwage chozi.
    mmesahau alivyosema znz sio nchi na wazanzibar walivyocharuka bungeni akakana kauli yake???
    jamaa anatia huruma, ni bora basi asiwe mkurupukaji wa kuongea.
    rais mkurupukaji, waziri mkuu mkurupukaji, loh!
     
  8. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Pinda huyu huyu Bungeni mwaka jana alikiri kuwa hana uwezo wa kumsimamisha kazi katibu mkuu wa wizara nishati, haya huyu wa Afya uwezo kautoa wapi?

    Ajabu nyingine alishawatangazia kama hawatorudi kazini by ile j3 ya pinda them automatically watakuwa sio watumishi wa umma tena, watu walishajifukuzisha kazi anaendaje kuongea nao kama wafanyakazi wa serikali!?

    hakika kama kuna watu wana dhamana zisizo wastahili basi Pinda ia among them
     
  9. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Lowassa kama Pinda tu, alikuwa na amri zisizotekelezeka badala yake zinakuwa ni tatizo juu ya tatizo:

    Unakumbuka fomula yake ya kuondoa foleni jijini Dar eti njia tatu asubuhi saa moja hadi saa tatu na jioni saa tisa hadi saa kumi na mbili. Katoka tu madarakani na fomula ikafa, ilikuwa inawatesaje traffic. Basi tu walikuwa hawana uwezo wa kumwambia BOSSS this formula will not last long. it will fail.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wewe umeona Pinda kafanyaje?

    Kawafukuza ama amewalamba miguu??
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    aliwafukuza halafu akawalamba miguu,sasa ni kipi alichoambiwa na lowasa?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na ile kudanganya bunge kuhusu vurugu za Arusha ndo makinda akatumia wadhifa wake kumzima Lema, eti yule ni kama baba yake kwani sisi tumewatuma pale kama ndo mkubwa awadanganye wa tanzania?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jairo si swaiba wa jk ndo maana hakuwa na uwezo wa kumsimamisha
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    isitoshe iliwacost wengi kwa kugongwa kutokana kuvuka kwa mazoea ya kuangalia upande mmoja wanapovuka doube road
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    miguu hana ujasiri wa kuwatimua wanasubiri watu wasahau afu awarudishe
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pinda kapinda kweli
     
  17. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    walifika kazini wakasaini rejesta ya mahudhurio lakini hawakufanya kazi (so technical) wangejifukuzaje?.
     
  18. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MP Anachezeshwa mdundiko.
     
  19. N

    Njele JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda kasoma ishara za nyakati, asipochukua hatua