Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda in London? Fedha Zimetoka wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rev. Kishoka, May 23, 2011.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunaambiwa hakuna fedha, watu wamekosa mishahara, huko Rukwa au Katavi, waalimu wana mishahara hawajalipwa karibu shilingi milioni 60, lakini Waziri Mkuu yupo Uingereza, fedha zimetoka wapi? Je kulikuwa na ulazima wa yeye kwenda Uingereza huku hali ya uchumi ni mbaya?
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mbona hakuna taarifa zozote kwenye chombo cha habari cha aina yoyote
    kaingiaje VIP au ile ya kwetu walala hoi
    kwenye bibi katuchoka, hata kupitisha kasentensi kama maneno mawili tu pale kwa chini kipindi wanasoma taarifa nyingine hakuna, prince wa baharma juzi niliona kawekewa mkeka mwekundu kabisa
    wanafata nini mbona ni kama hakuna welcome kabisa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    kaenda kufuata ile pesa cha chenge? BAE
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mazingira yanaenda na sisi!!

    Mtoto wa mkulima imebakia jina tu.

    Hivi gharama ya hizi safari zao haziko public?
     
  5. n

    niweze JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasanii kweli wamejaa serikali za ccm. Huku Tanzania wanaendelea kuwadanganya wazee vijijini kama tunavyoona kwenye hizi images za kutoka daily news, tbc, itv na vyombo vinavyotumia mali za wananchi

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Mbaya zaidi ni hii hapa

    [​IMG]

    Tunafahamu jinsi tour zao huko nje ya nchi, gang la wahuni linaambatana nao na hotels wanazokaa, inawezekana wanakwenda kuleta umeme kwa watanzania. Watanzania tuungane kuwaondoa hawa wasanii kwa haraka kabla hawajamaliza resources za watoto zetu.

    "Mind is real terrible thing to waste"
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wizara ya Mazingira ipo chini ya Pinda? Inaonekana wamekati MTI Hai kuwashia Moto wa Chai yao...

    The Environment Degradation Government!!!
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Probably, ila tunataka waliohusika na scandal hiyo wachukuliwe hatua maana hakuna wizi usiokuwa na mwizi! Otherwise, we are building a lawless country!
     
  8. i411

    i411 JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana tumia credit cards kula leo walipa miezi sita ijayo
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hawa viongozi wetu utafikiri wamechaguliwa kufanya utalii!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    we are nor building, we are inside already
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh.............................!!!!???
     
Loading...