Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda hatudanganyiki ng'o wembe ule ule.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaka', Mar 7, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kauli ya pinda ya kumzuia magufuli n ya kisiasa na haina msingi wowote, wanataka wapunguze kama c kuondoa munkari unaoweza tokea pale majengo yatakapovunjwa na kuijengea ccm taswira nzuri kwa wananchi, tumeishtukia hyo na hatudanganyiki kwan tumech6ka na serikali ya wahuni ya ccm.
     
Loading...