Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda hana ubavu wa kukomesha ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmzalendo, Mar 7, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigogo wamiminika kupata dawa Lolindo
    wakati watu wakifulika kwa mchungaji Mwasapile(76)
    mchungaji mstaafu wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri (KKKT) na
    Inadaiwa kuwa anatibu magonjwa sugu ukiwemo Ukimwi.
    kuna taarifa kwamba vigogo wa serikali walifulika huko na magari ya umma
    kuna blog mmoja jina linaanza na (is) ilikua ikisifia mafuliko hayo ya vigogo
    bila hata kupoint out jinsi mali za umma zinavyochakachuliwa kwa matumizi binafsi
    ya viongozi wetu,
    kwa mahesabu ya haraka unaweza kuona hii sio kitu lakini ukweli ni kwamba
    mafuta kwenda zaidi ya kilometer mia nne na hiyo ni kutoka Arusha mjini
    zingatia barabara mbovu pia kwa kutmia shangingi na wengine yawezekana
    walitokea mwanza, Dar , mbeya na hata Songea
    ni mamilion mangapi hayo kama sio mabilion serikali imepoteza kwa tukio la huyo
    mganga tu,
    wakati huu huo kuna wanafunzi wa madarasa tofauti wanatumia darasa moja
    ni lini matumizi ya mali za umma yatazibitiwa ili salio limnufaishe mtanzania anaye kufa
    kwa kukosa dawa za malaria huko vijijini.
    tulifanikuwa kupata namba moja ya magari hayo ya serikali SM 3178
    nina alifanya ufisadi huu kwa kutumi hiyo gari

    kwa nini lakini? mbona hali ni ngumu na hakuna anayejali
    mawaziri husika kimya na huyo Pinda mtoto wa mkulima anatuambia nini hapa?
     
Loading...