Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda Hajiamini? au hafai kuongoza njia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BURAKEYE, Dec 21, 2010.

  1. B

    BURAKEYE Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari nilizozisikia kwenye vyombo vya habari Kuhusiana na mtoto wa mkulima kukataa gari ambalo tayari amenunuliwa! Sitaki kuamini kuwa tokea mchakato wa manunuzi ambao kwa serikalini huchukua muda uanze huyu jamaa hakuwa aware, but ni yeye ambaye kwa kipindi chake kilichopita aliondoa semina na makongamano yote yasiyo na tija, aidha alikataza manunuzi ya magari kwa mwaka wa fedha uliopita isipokuwa magari ya wagonjwa na matreta. Je kama wasaidizi wake ndivyo wanavyomuelewa wanaweza kumnunulia gari kama hilo? Je kama yeye mwenyewe kanunuliwa, hao wasidizi wake wakiwemo mawaziri,makatibu wakuu na wakurugenzi wa wizara hawajanunuliwa? Gari ngapi amezikataa? Hii ni staili ya kiongozi makini au ni kutafuta sifa binafsi? Nani akemee yasinunuliwe kama yeye mwenyewe kaishia kuzira? Wangapi watazira kama alivyofanya yeye kwenye serikali yake? Ni Uzaifu katika uongozi au WOGA? Ni kutokujiamini?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Burakeye - Olakomeneza!

    Both - Ni dhaifu sana na Ni mwoga sana katika UONGOZI - he does not deserve to be even an MP at first place...
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He's weak, indecisive and always after publicity stunt. He likes sympathizing with the public, remember the outcry in the Bunge session. Tanzanians want actions that will lead to development. These five years ni jehenamu tu.................
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''Africans are the most subservient people on earth when faced with force, intimidation, power. Africa all said and done is a place where we grovel before leaders''-(J Githongo, Executive Magazine, 1994)
    Huwezi jua aliuzwa na wenziwe anataka wapande magari gani akaufyata, the option aliyoiona ni kujifanya halitaki while wale walio chini yake wanayatumia kwa fujo. It means kashindwa kuwazuia hata wenzake wayasusie kama yeye?
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni mwoga. Si JASIRI. Hivo ni kiongozi dhaifu.
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kibovu tu hicho
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hafai kabisa maana anauma huku anapuliza
     
Loading...