Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda hajawahi kuhiji kaburi la Baba wa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jul 25, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Familia ya Nyerere imesema tangu Mizengo Pinda achaguliwe kuwa waziri mkuu hajawahi kuitembelea familia hiyo wala kuzuru kaburi la hayati Baba wa Taifa. Akiwakaribisha madiwani wa manispaa ya Sumbawanga waliotembelea familia hiyo Butiama jana mtoto wa familia hiyo Magige Nyerere amesema viongozi mbalimbali wakiwemo wajumbe wote wa NEC wamewahi kuzuru kaburi na kuitembelea familia hiyo isipokuwa yeye, amewaomba madiwani hao kufikisha ujumbe kwake kuwa kitendo hicho kinaweza kutafsiriwa kama ni kuisusia au kuibagua familia hiyo.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Kwani Nyerere kawa mtume ?
     
  3. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaazi kwelikweli...
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Labda mila za kwao zinakataza kutembelea makaburi ya wafu. Hawa si ndio wale wataalamu wa kuruka na nyungo?
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..kwa uelewa wangu Pinda na mkewe walimtembelea Mama Maria Nyerere nyumbani kwake msasani.

    ..Magige Nyerere aelewe jukumu la kwanza la Waziri Mkuu Pinda ni kushughulikia matatizo ya wa-Tanzania. masuala ya kuzuru makaburi ya viongozi waliopita ni ziada na wakati mwingine nje ya majukumu ya waziri mkuu.

    ..sina uhakika kama Pinda ametembelea makaburi ya mashujaa wa vita vya Kagera kule Bunazi Kagera, au makaburi ya mashujaa wa vita vya Msumbiji kule Naliendele Mtwara, au makaburi ya mashujaa wengine kama Edward Sokoine, Wilbard Kleruu, Sethi Benjamin,...

    ..kwa kauli hii nadhani Magige ameteleza.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tata,
    Magige na Madaraka are 2 different individuals. Madaraka is the quiet one.
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Mwamba Jasusi,

    ..na mimi nimeteleza hapo.

    ..aliyetoa kauli hii ni Magige. nimerekebisha kule kwenye post yangu ya awali.

    ..kwa mtizamo wangu Magige hakupaswa kulalamikia suala la Pinda kutotembelea Butiama.

    NB:

    ..aliyewatabiria CDM ushindi ni huyu au mwingine??
     
  8. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 337
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Lazima washangae kwa nini Pinda hajatembelea kaburi la baba wa wakatoliki Tanzania na yeye ni mkatoliki safi
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni huyo huyo Magige.
     
Loading...