Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda: ehe tee ha hiyo ni gelesha tu ..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Nov 19, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kama wabunge wa Chadema wamegelesha kwa kutoka kwao nje ya Bunge kwa nini yafuatayo yalimkuta JK:

    1. Kupigwa na butwaa na kubaki mdomo wazi,

    2. hotuba nzima imejaa kukosea maneno ambayo ni ishara ya ku-panic,

    3. JK kujikuta akihutubia bila wawakilishi wa sehemu kubwa ya jiji la Mbeya, Mwanza, DSM, pia miji mikubwa kama Arusha na Kilimanjaro - Hotuba kwa CCM, CCM B, CCM C na CCM D bila wapinzani,

    4. JK: watatoka watarudi - maana yake ni kuwa hawatakaa pamoja na ndio lengo la Chadema,

    5. JK: watafuta tu huduma serikalini - Chadema watafuata kodi inayotolewa na mimi na wewe tunaolipa kodi ili kuendesha pia vyama vya siasa

    Pia inakuwaje gelesha wakati ni mwendelezo wa matukio ya Chadema kutokuudhuria hafla zenu kuanzia kutangazwa matokeo, kuapishwa kwa JK, kuapishwa kwa Pinda mwenyewe, hafla fupi ya jana jioni Ikulu ndogo pale Chamwino.

    Kwa kifupi: kama waliotoka nje wamegelesha basi hata waliobaki ndani walikuwa wanagelesha kwamba haijawa-touch!!!!!!!!!
     
  2. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa alisema atakwenda mahakamani, mboni kimyaa, tunataka tuone sheria zikimiminwa kute kwenye jengo la haki, asichelewe sana keki inapoa atiii!!:yield:
     
Loading...