Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda azungumza na watanzania nchini uingereza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 17, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]Wednesday, October 17, 2012[/h][h=3][/h]


    [​IMG]Waziri Mkuu,Mizengo Pinda na Mkewe Tunu wakisalimiana ana wafanyakazi wa Ubalozi wa Tanzania nchini Uingereza kabla ya kuzungumza na watanzania waishio nchini uingereza jijini London Oktoba 16, 2012. Kulia ni Balozi wa Tanzania nchini Uingereza, Peter Kallaghe.
    [​IMG]Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akitazama kitabu cha wageni baada ya kuwasili kwenye ubalozi wa Tanzani nchini Uingereza uliopo London kuzunumza na Watanzania waishio Uingereza Oktoba 16, 2012. Kushoto ni mkewe Tunu na kulia ni Balozi wa Tanzania nchini Uingereza, Peter Kallaghe.
    [​IMG]Waziri Mkuu, Mizengo Pinda na mkewe Tunu wakiwa na Mtangazaji wa Shirika la Habari la Uingereza BBC, Zawadi Machibya (kulia) wakati alipozungumza na Watanzania waishio Uingereza, kwenye Ubalozi wa Tanzania uliopo London Oktoba 16, 2012.
    (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)



     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Safari ya Uingereza; Kuongea tu na WATANZANIA wa huko... NCHI ina PESA!!!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    DUHH HUYU NAE YUKO SAFARINI
    mBONA KIMYA KIMY AHATA WATANZANIA HAWAJUI
    KWELI NCHI INA PESA
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Halafu huku hom hali ya amani ni tete
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwambieni arudi nyumbani, kunawaka moto. Ponda yuko korokoroni.
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwache na yeye akasafishe macho kila siku mkulu ndo anasafiri peke yake tu mwache na mwanaKatavi wetu akirudi apate cha kusimulia kule kwake Mpimbwe
     
  7. L

    LELOSA Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatafuta wawekezaji!!!
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Amekwenda kupima afya yake kabla ya maswali ya papo kwa papo!!
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rais is away, PM is away, VP is away....who is in the state house? first lady and grands? or bibi also is away?...I can smell army mutiny here!!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    hahahahahah mkuu Thanda bado kuna CJ nafikiri yupo yupo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mr Rocky ukichunguza sana unawezakuta "The Big five wote hawapo nchini"
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu Thanda ndani ya tanzania kila kitu kinawezekana
    Wanakula maisha bana kwani bongo kuna raha gani
    Spika yuko India, Rais Oman na Waziri mkuu Uingereza na ukiuliza unaweza kuambiwa hata huyo CJ hayupo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu hapa jambo kama hilo likifanyika, wote wanachunguzwa mara moja.....niliona juzi tu ukarabati wa nyumba ya Jacob Zuma umegharimiwa na serikali, lakini ingawa yeye ni rais wa nchi..anachunguzwa na huenda akahojiwa na vyombo vya usalama kuhusu matumizi sahihi ya ukarabati huo.....kuna kelele kuwa fedha iliyotumika ni nyingi mno.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Mkuu Thanda kwa wenzetu kila kitu kinawezekana ila hapa unapounda tume kucchunguza wajumbe wa tume wanapewa hela ndefu na nyingine ambazo hatuambiwi zinawekwa kwenye account at the end of the day wanakuja na report ya kuwapongeza na kuwasifia waliofanya jambo hilo na inaonekana hakuna makosa kabisa wala ufisadi
    Bado tuna safari ndefu sana kufikia kwenye accountability ya kiongozi mmoja mmoja au watawala wetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli anadiriki kwenda kutalii wakati Jk na Membe wote nao wako Oman!

    Jamani Nchi yetu inakoenda siyo kwenyewe kbs!

    Hili siliungi mkono kamwe!
     
  16. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi yangu Tanzania.pole sana. Siku moja JK alimwuliza Lt Col. Ian Khama Seretse Khama (Rais wa Botswana) nini chanzo cha mafanikio ya nchi yake kiuchumi, na kijamii aligusia kidogo kwani ilkuwa ni pale Tlokweng katika mlo ulioandaliwa na Rais...(katika mlo huo tulifungua kinywa na kgosi nyama kavu zilizopondwa pondwa. Niseme ni nyama pori vile. Majibu yalikuwa mepesi sana lakini yenye uzito kimantiki. 1.WAJENGE VIONGOZI KATIKA MFUMO DUME HATA KAMA NI WANAWAKE 2.EPUKA KUWADANGANYA RAIA ZAKO KUHUSU JAMBO LOLOTE AMBALO WAO WANALIONA KATIKA MTAZAMO TOFAUTI..3 UKISIKIA MALALAMIKO YA WANANCHI ELEKEA KWENYE MEDIA HARAKA NA IKIWEZEKANA TANGAZA HALI YA HATARI KUHUSU JAMBO HILO MOJA AMBALO LINAWEZA LETA MADHARA. 4 MWISHO KUWA MKWELI ANGALAU KWA 98% WEWE BINAFSI NA ROHO YAKO NA WALA USIMBEBE MTU YEYOTE HATA KAMA NI RAFIKI YAKO WA KARIBU. Haya maneno sijayatunga yako katika mfumo wa electronic naweza kuyaposti....wa kaya alijihisi mnyonge sana ila alikubali kwa shingo upande lakini huo ndio uliokuwa ukweli.
     
  17. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha mtoto wa mkulima nae asafishe macho anaweza pata japo trekta au mizinga ya nyuki akapeleka katavi
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,647
    Trophy Points: 280
    Wamekimbia nini hapa nchini??
    Yani mpaka huyu mamba kapata safari kipindi hichi??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    hajawashauri wafuge nyuki huko?
     
Loading...