Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda azidi kushangaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dar_Millionaire, Sep 29, 2009.

  1. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya kupagawishwa na kilimo cha Korea Kusini, Mheshimiwa Pinda leo anatusimulia maajabu aliyoyaona India.

    --- Nanukuu ---

    “I was in India recently and I was surprised that ministers are using very ordinary vehicles. Here it is different, although we are very poor, we are competing in buying the most expensive vehicles. Ministers, Members of Parliament, Permanent Secretaries, regional commissioners, municipal directors, and administrative officers are driving luxurious vehicles,” Premier Pinda lamented during his meeting with livestock stakeholders in Dodoma.

    --- Mwisho wa kunukuu ---

    Source: http://www.dailynews.co.tz/home/?n=4118
     
  2. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wenye kuelimika wanasema hiki cheo cha waziri mkuu ni sawa na bure...hakina maana yoyote.
     
  3. K

    Keil JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa anashangaa nini wakati yeye ni PM? Kwani hao wanaonunua hayo mashangingi si wako chini yake? Si ni serikali yake inayo andaa bajeti ama bajaeti huwa inaandaliwa na serikali nyingine na wao wanaletewa tu?

    Mambo mengine ni aibu hata kuyaongelea, bora angekaa kimya. Wananchi hawajaanza leo kulalamikia matumizi ya magari ya bei mbaya. Watu walishatoa mifano ya Kenya, Uganda na Rwanda. Ila kwa kuwa serikali yetu ina itikadi ya ufisadi wala hawaelewi kilio cha wananchi.

    Poor Pinda na sielewi anashangaa nini?!?!
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu this is sad. Kama hata waziri mkuu hajui ambayo ordinary Tanzanians tunajua it is very sad indeed. Nimeshuhudia mawaziri wa nchi za magharibi ulaya wakitumia baiskeli, wakitembea wa miguu na kutumia magari ambayo huku kwetu tunayaita ordinary.
    Nimesikia Japan viongozi hawatakiwi kutumia magari ya kifahari. Nimesikia China kuwa kama kiongozi ukitumia gari ambayo haiko kwenye orodha ya magari yanayotakiwa kutumiwa na viongozi, basi ni kigezo tocha cha kuondolewa madarakani, hawatumii magari ya kiwango cha chini lakini pia hawatumii magari ya kifahari. This is the knowledge i had 10 years ago, leo PM ambaye ni bosi wa usalama wa taifa anasema hajui hayo, nimkweli au ni kutuzuga. Mbona hapa JF kuna siku wadau walipiga picha msafara wake na kueleza sana hii kitu? bado tu alikuwa hajui?
     
  5. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haya kushangaa shangaa kumetosha, sasa suala ni kwama ataifanyia kazi vipi hiyo mishangao yote? ili akienda safari ijayo asishangae tena
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninakubaliana na wewe, lakini cheo hicho kinaweza kuwa na maana iwapo aliyepewa ana msimamo unaoeleweka.

    Tatizo la Pinda ni kwamba anatumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja. Anahakikisha anamtumikia JK hivyo inabidi akubaliane nae, na pia anamtumikia EL kama mlinzi wa maslahi ya mafisadi. Kwa mwendo huo lazima Pinda atakuwa anachemka saa zote.

    PM anatakiwa kuwa na msimamo na asiwe bendera fuata upepo, sasa kama kiranja mkuu wa mawaziri anaanza anaanza kushangaa sisi wengine tufanye nini?
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Usanii mtupu.

    Hapo ndipo Scarface anakwambia "Don't talk, shoot".

    Wewe PM una government on your shoulder all this time then unashangaa shangaa tu bado?
     
  8. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,181
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    You'll even be surprised much more when you find that ministers, University Presidents, City Mayors in the third World Largest Economy are riding bicycles!
    These appoint our learders not to lead us but to Learn!!
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    inaonekana kuwa hapa Tanzania uongozi unaonekana kwa kutumia respurces za serikali na sio kuperform.
     
  10. T

    Tom JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2009
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM imechukua keki ya nchi nzima na wanafikiri itakuwepo daima na wataendelea kuila tuu mguu juu na kwamba haiishi.
    Wameshazoea kuvuja mali mpaka hawajui kua mashangingi ni luxury. Pinda anashangaa nini, yaani mpaka leo hakujua gharama ya kununua na kuendesha hizo shangingi, ama kwa kua ni mali ya umma hakua hata na mpango wa kudadisi mpaka akaone India. Sisi raia tukisema kuhusu hizo shangingi wantupuuza na wanasema tunawaonea wivu tu na tuna roho mbaya, na wapinzani wakisema pia wanapuuzwa eti hawana jipya. Eti ninyi CHADEMA ni wakabila na msitegemee kushinda uchaguzi, lakini CCM eti ipo kwa ajili ya watu.
    Mshangao wa Pinda yaonyesha wazi weakness yake, hawezi kabisa, yupo pale kama picha tu. Tatizo la TZ hata hujui power anayo nani badala yake raisi ama kila kiongozi wa serikali ya nambari wani CCM anashangaa shangaa tu eti kwa nini hatuendelei - jibu ni wazi TZ haiendelei tokana na UFISADI wa CCM na kutegemea wafadhili. Wafadhili wameilamaza CCM hata hawana hata aibu wala hawajui watendalo tena. Muulize Pinda, atakwambia TZ inaheshimika sana duniani.
     
  11. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama anaona Serikali ilikosea kununua hayo magari, ayachukue ayapige mnada. Ingawa tena hapo kutakuwa na ufisadi mwingine. Bongo kila mtu ni opportunist, anasubiria leo mkubwa kasema nini anatumia nafasi hiyo kujitengenezea pesa ipasavyo. Hiyo kauli ya Pinda ni kama ya kuwapumbaza watanzania na kuwaona wajinga.
     
  12. A

    Alpha JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Very sad, I knew our "leaders" were to say the least uninformed, but the extent of Pindas ignorance is quite surprising.
     
  13. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ......tatizo sio pinda ni pm bali mfumo wa serikali ndio unamfanya awe ktk kundi la walalamikaji.waziri mkuu wa tz sio mtendaji mkuu ktk baraza la mawaziri bali yupo kupokea maelekezo ya rais.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyo ndo waziri mkuu Pinda aka mtoto wa mkulima..yeye kila kitu anashangaa tu
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapo ndipo unapoweza kugundua hawa jamaa hawako serious
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapo ndipo unapoweza kugundua hawa jamaa hawako serious
     
  17. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapana shaka Pinda ni kati ya viongozi wazalendo tulionao kwa nyakati hizi... Namshauri ajiuzulu kwa sasa ili heshima yake iendelee kuwepo kwa vizazi vijavyo.. maisha ni process na nilazima yakamilike!...
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye highlight, huo msamiati haupo kwenye kamusi za hawa waheshimiwa
     
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mchanga wa macho huu!! Unless kama Pinda anaishi 'under a rock', hili ni swala lililo wazi sana kwa mtu mwenye exposure yeyote.
    Ngojea tuone implication zake...but wait...awamu yake imeisha na campeni zimeanza!
     
  20. O

    Omumura JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyo pinda naye msanii tu, kwani yeye mgeni israel hii, au ni mbinu ya kujijenga kisiasa. cha kufanya yeye awe wa kwanza kutumia bajaj ili wengine wafuatie kwani kuongoza ni kuonyesha njia sio zile habari za fuateni ninayosema sio nitendayo! Haki ya Mungu pinda mugongo siku hizi anakera kwa vikauli vyake!!!
     
Loading...