Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda awashauri madiwani wa CHADEMA kwenda mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Aug 11, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waziri mkuu mizengo kayanza pinda amewashauri madiwani wa chadema kwenda mahakamani kama wanaona hawakutendewa haki na chao kwa kuvuliwa uanachama, alikuwa akijibu swali lililo ulizwa na mbunge mary chitanda leo bungeni.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yeye mtoto wa mkulima yanamhusu nini? Amekaa wiki nzima bila kutoa tamko lolote kuhusu suala la mafuta sasa hivi hawa madiwani wa CDM anawatakia nini?Ningelikuwa yeye ningejibu tu: hayo masuala ya CDM kufukuzana ni yao wenyewe.
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Toka lini Mary Kitanda kajiunga CDM.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini hakumshauri Rostam Aziz kwenda Mahakamani?
     
  5. n

    nsami Senior Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika mkutano wa hadhara Arusha mhe. Marando amemjibu PM kuwa kama sheria anaifahamu basi anamuomba akawe wakili wa madiwani wa5 waliofukuzwa uanachama huku yeye (Marando) akiwa upande wa pili halafu ataona kama anafahamu sheria au anaigiza na kuropoka alichowatuma hao madiwani waliokuwa CDM!

    My take.
    Mhe. Pinda akashughulikie matatizo ya magamba kwanza ndipo awe msemaji wa CDM. Kuna mambo mengi sana huko ccm anayoweza kufanya, kama hayaoni aseme tumuonyeshe. Kwa kuanzia tu, akawafukuze kwanza akina EL na AC, na awashauri kwenda mahakamani kama hawataridhika na maamuzi.

    Kifupi ni kwamba CHADEMA imethubutu kufanya kile ambacho ccm sio tu hawawezi kufanya ila hawatakaa waweze kukifanya mpaka itakapokufa hivi punde!
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli kauli hizi ni za kidhalilishaji sana mkuu. Wewe unajijuaje kama una sura nzuri? Tuwajaji watu kutokana na utendaji wao na si muonekano wa kimaumbile. Pinda hakujiumba sawa!!
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,955
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hili Lipinda hata halijui lipo pale kwa kazi gani, linakula mpunga wa walipa kodi tu, hakuna faida linalorudisha.
     
  8. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hilo nij jambo dogo cuf waliisha wafukuza wabunge 6 nini madiwani! madiwani watu wadogo sana.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Huyu Chatanda sijui kitanda ndo mwanzishaji wa haya yote afie mbali!
     
  10. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mods upo wapi unamuachia mpuuzi kama huyu anamdhalilisha kiongozi wetu mpige ban tusimuone tena jf.
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    makalio thinking at it best!
     
  12. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ni ukweli wa kimantiki kuwa kama kuna wazuri basi na wabaya wapo. Ila ni kweli pia uzuri au ubaya wa m2/ki2 upo kwenye macho ya mwangaliaji. Hivyo kumwita X ana sura mbaya ni sahihi kwani ndivyo anavoonekana na Y. THINK OUTSIDE THE BOX
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pindi awe wakili wao basi.
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    pinda sio mzima anumwa ugonjwa unaitwa tamaa juu ya wapinzani, akiwaona wanavyoelewana na kutoa maamuzi kwa pamoja na yenye kupongezwa na wananchi kinamuuma sana na anatamani magamba wangekuwa hivyo but peopleeeeeeeeeeez poweeeeeeeeeer
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naona sasa tunashuhudia rais na waziri mkuu legelege kupita wote waliotangulia.....labda alikuwa anatumia makunyanzi yake kufikiria ndo maana akasema upupu kama ule! yaani haiingii akilini kabisa!
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mods, kiongozi anatakanwa na wahuni
     
  17. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    pinda ni kweli ana sura mbaya.
     
  18. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hacha umbea kabla ya kuchangia jf kaa chini na mume wako mshauriane
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pesa nyingi nchi hii zinaporwa kwa ushirikiano mkubwa sana na mtandao wa viongozi wa serikali, vyombo vya usalama, watu binafsi kwa ushirikiano mkubwa sana na kwa usiri mkubwa. Mataifa ya nje yanajua kinachoendelea kuliko watanzania wenyewe. Kwa mataifa ya nje mtandao wa fedha kwenye mabenk ni wa wazi na wanahoji uhalali wa pesa hizo kama inatia shaka la mapato ya mtu kuwiana na hali ya pesa alinanazo.

    Vyombo vya usalama wa nchi ya Tanzania kama usalama wa taifa wasingekuwa ndani ya mtandao huo ingekuwa rahisi kunasa watu wanaojilimbikizia pesa nje. Na kuna uwezekano mkubwa kundi la watu au chama cha siasa kutunza pesa nyingi zilizochotwa serikalini kwa kutumia jina la mtu fulani.

    Kumbukeni kashfa zinazofumuliwa kama mnadhimu mkuu wa jeshi la wananchi Tanzania kukutwa na pesa kiasi kile kwa mtu binafsi si rahisi kwani hata matajiri wakubwa duniani inawachukua miaka na katu wengi hawafikii na kiasi hicho kwa matajiri. Na matajiri utajiri wao hujumuisha mali walizo nazo pamoja na property zao, kwa si rahisi mtu kutunza pesa taslim kiasi hicho kwani ni jambo la kushangaza.

    Hili ni jambo la kujiuliza pesa nyingi hivyo kuhifadhiwa na mtu binafsi na inapoibuliwa hakuna jitihada za serikali kushuhulikia. Na kinachofanyika ni kushoofisha jitihada za kufunua uchafu huo na kufifisha kashfa hizo kwa nguvu zote, na vyombo vya habari vinavyomilikiwa na serikali katu havigusii jambo hili. Hakika tumefika pabaya na huko mbele yatatukuta kama yalivyowakuta wenzetu.

    Tukumbuke kwamba haki ya watu haiwezi kuendelea kuchezewa
    na wachache kwa maslahi binafsi.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,396
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Binafsi nimependa ushauri wa Waziri Mkuu kwa madiwani wa Chadema; kwani umeset up vizuri sana siku chama hicho kitakapowatimua kina fulani!
     
Loading...