Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda atufunda nini kufanya tunapochukua likizo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 3, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Waziri Mkuu Mizengo Pinda akiwa mapumzikoni kijijni kwake Kibaoni - Mpanda

    Kubadilisha mazingira na kuongea na hawa malaika kwa kweli ni burudani tosha kuondoa virus ndani ya system ya ubongo na hivyo kurudi kazini na fresh mind.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hapo ni mpanda kijinini kwake....hao watoto ni wajukuu zake na huko yanki hapo ni mtot wake..........tatizo ni kwamba huyu hana msaada katika nchi hii...
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana alikuwa mtu mzuri sana, niliwahi kusafiri naye kwa mara ya kwanza wakati akitoka kugombea ubunge kwa mara ya kwanza toka Mpanda, Tabora nikaungana naye kwenye mabehewa ya abiria daraja apili, hakuwa na makuu na kuonekana wa kawaida tu. Halafu yuko very social. Sasa ndani ya CCM hata uweje itashindikana, unalazimika kuwa popo vinginevyo utajiweka katika kundi fulani. Upopo wa Pinda ni bora kubaki neutral kuliko kujifanya mjuaji na kubaki kufedheheka, afadhali abaki kulaumiwa tu.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hii picha see.......
    anaonekana kutulia kabisa.......yupo na wajukuu zake.
     
  5. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    :photo::photo:
     
  6. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    mtoto wa mkulima.alafu hao wajukuu hawajui kama babu yao ni waziri mkuu.wao wanajua babu tu safi sana
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hawa watakuwa ni wajukuu zake anawahadhia hadidhi za uongo eti uchumi wa Tanzania umekuwa halafu eti serikali imelitambua suala ruhanjo kwa hiyo watalifanyia kazi sasa sijui hawa watoto wanaelewa
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa yani asingekua muoga ndio alifaa kuwa mrithi wa jakaya lakini tatizo lake uoga maskini!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    HAFAI, HAFAI kabisa huyu ni mnafiki sana!! Anajifanya maskini kumbe tajiri wa kutupa; ameficha mali zake kwa SUMRY!
     
  10. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hayo maneno cku hz ctzki hata kuyasikia. Umbea mtupu. Nakumbuka kipindikile Mwl Nyerere anapanda ndege kwenda kwenye matibabu, kunamtu aliniambia kwamba Jamaa ana visima vya mafuta huko uarabuni ndo anaenda kuvitembelea anasingizia matibabu!!?? Akarudi kwenye Jeneza. Hivyo visima viko wapi? Kweli visinge fahamika mpaka leo???? Umbea mtupu.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani hata tabasamu?
    Aonyeshe kufurahia basi kuwa na hao wajukuu zake.
     
  12. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    huyo albino kama adopt
     
  13. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    huyo albino kamu adopt
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Una maana huko Kukatavi kulyamba lya mfipa hakuna maalbino?
     
  15. Redbutterfly

    Redbutterfly Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nice pic...PM katulia sana
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anatufundisha kuwa tunapopata likizo turudi kijijini kupumzika tukiwa na familia zetu
     
  17. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Atatabasamu ataweza? Hapo anawaza jinsi CDM inavyozidi kuwashika pabaya...na jinsi wenzake wanavyohaha kutafuta hati fungani pale magogoni ili kuinusuru nchi!!!
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukweli unabaki kama ulivyo, anaonekana kutulia vizuri sana katika likizo yake kule kijijini. Hata mimi nifikapo kijijini nilikozaliwa huwa najisikia kama nazaliwa upya. Sijajua wenzangu waliozaliwa mijini. Na kabisa hao malaika waliomzunguka ni faraja tosha.
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hawa watoto wanaangalia nini hapo?!?Kweli ukiwa mzee aibu inaisha mbele ya wajukuu zako!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani haonekani kufurahia kabisa. . . kweli ufisadi kazi.
     
Loading...