Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda atimua watumishi Bagamoyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mayolela, Jan 20, 2010.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari tulizozipata muda mfupi ni kwamba maofisa sita wa Halmashauri ya wilaya Bagamoyo wametimuliwa kazi na WAZIRI MKUU Mh. Pinda leo hii kwa kosa la ubadhirifu wa mali ya umma, na kutojali kero za wananchi.

    Wadau mnasemaje katika hili? Maana huko ndio kwa Mh. RAIS JMK.

    Wapo wengi sana wa mfano huu, katika maharmashauri hapa nchni.

     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...kawatimua tu halafu yamekwisha ama ameagiza wafikishwe mahakamani kujibu tuhuma zao?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Imetangazwa ni balaa...sana!!
     
  4. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Duh...angalau wanatimuliwa mkuu...nchi hii ina kaziii kweli kweli...
     
  5. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Balaa kivipi tena??!!
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeipata sasa hivi kwenye wapo redio ila kama wamefuja pesa wangebanwa kwanza warudishe chenji bana au wakawataifishwe bana au ndo kampeni ya safisha njia ccm ishinde kama jb ni no pls waiziri mkubwa timua na wa epa
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu vitakuwa vidagaa fulani tu, hivi rahisi sana kuvitimua huku PM akitafuta ujiko.

    Ikija kwa mipapa Pinda anakiri kwamba haiwezi, so what's the use?

    Wewe umepewa missile unaenda kuua panya, pick a target your size, hao wa wilaya waachie wakuu wa mikoa.

    BS tupu, hamna lolote.
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..amtimue na Prof.Ndulu kwa kufuja 2.5 bilions za BOT.
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Well said mkubwa.......!

    Yaani huko bagamoyo macho yake manne ndo yameona ubnadhilifu serikalini? yaani pale mgogoni penyewe hajauona uozo huo? .....shame on him aiseee.....!

    Sitetei wouvu wowote, bali mto huo inatakiwa aureplicate na kwa grand corruptions kama zile za Richmonduli, EPAs etc!...sio kukimbilia hao wasiokuwa na ''kinga'' tu........!
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Nasikia file lipo dpp pccb wameshamaliza kazi yao....Pinda ametumwa kutokana na feedback ya dpp....kifuatacho ni kamata kamata....wait and see....
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na nyie mmezidi bwana, hakuna zuri kwenu? Mlitaka awaache hata kama wamekosea? Ni vizuri pia mjue kwamba Pinda siyo Rais, ni Rais pekee mwenye mamlaka ya kumtimua yeyote katika nafasi yoyote. Lakini si waziri mkuu anayeweza kumfukuza Ndulu. Ya kupongeza tupongeze, na ya kuponda tuponde. sasa nyie yote mnaponda tu, kwani nyie wapinzani?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Ayafanyie kazi basi na mapendekezo ya kamati ya Mwakyembe maana amekuwa akiyakimbia kwa muda mrefu sasa.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280

    Mkuu si walishatuambia hao wa EPA ni matajiri wakubwa nchini wakikamatwa au kuchukuliwa hatua basi nchi itawaka moto na wao hawataki kuiwasha nchi moto kwa hiyo ni bora hao wa EPA waachiwe wapete tu lakini watalala mbele na hivi vidagaa, lakini mapapa hawataguswa.
     
  14. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    "Nani kakwambia 2.5 bl?. Inaonyesha unadandia story hupendi kusoma mambo plz kasome upya that fig"
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mbona hao mafisadi papa hawagusi bana? Kama ana nia ya uongozi afanye kweli kabla ya uchaguzi kuondoa takataka zote za wahujumu uchumi akina Vijisenti, EPA, Dowans, et al. Sio hawa dagaa kutoka Ziwa Tanganyika.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sarakasi kuelekea uchaguzini. Hata hivyo hatudanganyiki!
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hawajatimuliwa...ila wamesimamishwa uchunguzi ufanyike,kama watakutwa na hatia wataadhibiwa kama vinginevyo wanarudi kazini na fidia juu..tatizo sio ubadhirifu DC na DED walikuwa hawasalimiani kwa hiyo wakikubali kusalimiana yanaisha
     
  18. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani ukifukuzwa kazi serikalini wewe umeshindikana. Maana serikalini watu wanaonywa sana.

    Private sector kosa moja nje,hakuna masihara hata kama kosa ni dogo sana. Tatizo serikalini kulundana kwingi sana.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama mtazamo wako ni huo basi inabidi upewe ushauri nasaha!! Kwa hiyo wewe unataka watu wote wawe na mawazo sawa. Kwani sote tuko kwenye ile 70% ya wafuata upepo kama wewe? Naona uko JF kimakosa au umetumwa. Vinginevyo usingeweza kuandika kitu kama hicho kwenye hili jamvi!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Pinda amesema kuwa wametumia report ya CAG ya 2008 ambayo ilionesha kuwa wameshindwa kuthibiti matumizi ya pesa i.e wanatumia vibaya pesa za halmashauri. Kwani CAG aliitaja Bagamoyo peke yake? Nadhani kuna mambo zaidi ya hilo. Haiwezekana ufisadi ufanywe na kila idara ya serikali lakini wawajibishwe Bagamoyo tu!
     
Loading...