Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda atasemaje leo Bungeni ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jun 28, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nafikiri atajutia kauli yake iliyoidhalilisha cheo chake kama PM!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Anaweza akaishia kulia.
    Mi namshauri km vp asigusie kabisa suala la Daktari aliyepigwa. Awe strict na msimamo wa serikali ya ccm.
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anaweza kusema pia kuwa "katika uwaziri mkuu wangu huu, nimetumika vibaya kiliko na mapenzi yangu. Kuliko na yaliyokuwa mataajio yangu. ....... Na kwa vile nimetumia jitihada zangu zote kumshauri vema kakaangu juu ya uendeshaji wa serikali yake na kwakuwa hakunisikia na hanisikii hata kwa tukii la jana, jamani LIWALO NA LIWE nimeamua kujivua gamba.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kha ha ha ha ha ha ha haaaaaaa!!
    Umenikumbusha enzi ya albino.
     
  6. M

    MpendaMabadiliko Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakachosema:-
    1. Viongozi wote au vinara wa mgomo wa madaktari serikali inawasimamisha kazi.
    2. Serikali itaagiza madaktari kutoka nchi marafiki kama China na Cuba ili kufidia pengo la Madaktari

    Na mwisho atatoa machozi ili kuonyesha unafiki kwa yale yaliyotokea kwa Dr. Ulimboka.

    MUHIMU: Pinda hana uzoefu hata kidogo katika mchakato wa 'CONFLICT RESOLUTION' ndio maana alisema 'liwalo na liwe' maana background yake ametokea usalama wa Taifa Ikulu kwa muda mrefu hakuwa mtendaji bali mtumwaji yaani ni mtu wa kupokea DIRECTIVES. Uwezo wake wa kutatuwa mgogoro huu umefikia kikomo - no more thoughts!
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Atafukuza kazi watu leo.
     
  8. Bagenisb

    Bagenisb Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Atajiuzulu
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi ni bingwa sana wa kutoa machozi ee?
    Hahahaaa atamlilia Ulimboka...
     
  10. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Najiuzulu "na liwalo na liwe"
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Huu ni upepo tu , utapita
     
  12. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Najivua gamba kwa hili lililotokea kwa ulimboka
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pinda anajikaanga sasa
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ameongea tayari lakini hamna tamko wala jibu la maana...kama kaole vile
     
  15. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Atatangaza kuwafukuza kazi madaktari wote na kuwaambia wale wanaotaka waaply upya kwa kuleta barua ya maombi.
     
Loading...