Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda ashindana na Riziwan: Naye anajenga Tuangoma Live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Jun 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Hon Pinda amenunua heka 2 maeneo ya Toangoma na kuna watu wanajenga ukumbi wa kufa m2, mafundi hawalali usiku na mchana wanajenga pale,fundi mkuu alichezesha taya na king kong III na kunidodosa kwamba anajenga kitu kama cha rizmoko (DarLive), Heka hizo zimenunuliwa zaidi ya mil 45!

    Nawasilisha
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mtoto wa mkulima, au mtoto wa sharobaro? Ama kweli Pinda ana sura nyingi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ni mtoto wa sharobaro!!!
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pinda sharobaro, labda anajenga mwanae Edward, maana siku hizi watoto wa vigogo ndo matajiri
     
  5. H

    Hodarism Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatusaidia 2015 ni kutaifisha mali zilizopatikana kifisadi.Hivyo tuwaombee wajenge hapahapa
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Keshaona maigizo yanamrostisha tu wakati wenzake wanapeta. Halafu ukizingatia ulaji wa nyinyiemu bado una takribani miaka miwili tu, namhimiza awatengenezee security watoto wake kabla safari ya Segerea haijaiva.
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Uwekezaji wa kawaida tu huo,,bora yupi sasa yule anayeficha hela nje ya nchi hata hazisaidii lolote hapa?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ameleta matofali kama elfu 30(mil30) kwa ajili ya fence kwanza!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Nampongeza kwa hilo kwani anasaidia kutoa ajira kwa vijana kupitia project yake ya Chuo(Mkulima Vocational Training Centre) na pia hii Tuangoma Live anayoijenga,safi Sana pinda!!
     
  10. A

    ADK JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona nasikia dar live ni erik wa shigongo sasa king anasema ni ya riz moko nabaki hoi mwenzenu
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tuangoma ipo mkoa gani?
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ulitaka itamkwe ni Riz1? Elewa ni ya Sbigongo hakuna shida.
     
  13. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangu macho!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mzee wa Rula ni njia kama unaelekea kigamboni kupitia barabara ya mbagala mpaka kongowe unakunja kushoto ukienda kama 2 km unafika eneo la Tuangoma linajengwa kwa kasi ya ajabu sana viwanja vyote vimepimwa
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kuna viongozi wananunua vijiji vizima, wapo walionunua heka 20,000, kwa hiyo PM kununua heka 2 sioni kama ni tatizo. Tuweni fair hicho kiwango PM anamudu bana.
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akina Maige wapo wengi, sasa habari za uwekezaji za Alie kuwa mtoto wa mkulima zimeanza kutoka kwa kasi, ngoja tuendelee kusubiri
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    shigongo ni pazia tu
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mkuu ADK endelea kusikia hivyo hivyo kama Mzee wa Rula anavyokwambia.
     
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dar Live kumbe ni ya Riziwani.
     
  20. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wacha nijenge men!
     
Loading...