Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pinda apokewa na mabango yanayoishutumu CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Mar 11, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    WAZIRI Mkuu Mizengo Pinda, amepokewa wilayani Missenyi kwa mabango yanayokemea kauli za CHADEMA zinazoashiria uvunjivu wa amani.Katika hali inayoonyesha kukerwa na siasa za namna hiyo, wananchi hao jana walibeba mabango yanayosomeka 'maandamano, vurugu, jeshi haviwezi kuongoza nchi, hiyo si demokrasia' na ëTendwa chukua hatua dhidi ya CHADEMA sasa'.


    Hata hivyo, mabango mengine yalikuwa yakitoa pongeza na kumkaribisha Pinda wilayani humo, ambayo yalisomeka: ëHongera Rais Jakaya Kikwete kwa ushindi katika uchaguzi mkuu' na 'Karibu Missenyi mtoto wa mkulima Mizengo Pinda'.Waziri Mkuu alipokewa kwa mabango hayo katika uwanja wa Mashujaa, Gunazi, ambako aliyasoma baadhi kabla ya kuanza kuhutubia wananchi.

    "Tangu nimeanza ziara mkoani Kagera sijakutana na hali hii," alisema Pinda baada ya kusoma mabango hayo yaliyokuwa yamebebwa na wananchi wa rika tofauti.

    Awali, akiwa katika wilaya za Karagwe na Ngara, Pinda aliwataka wananchi kukataa kitu chochote kinachoweza kuwaondoa katika amani waliyoizoea.

    Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo baada ya baadhi ya wananchi waishio mipakani kutoa kilio chao kuwa, viongozi wa vyama vya upinzani wamekuwa wakipita na kuwatisha, wakitaka wawaunge mkono kuiondoa serikali madarakani watakapoamua kuingia msituni kutumia nguvu ya umma.

    Pinda aliwataka wananchi kutokubali jambo lolote linaloweza kuhatarisha amani na usalama wa nchi, hivyo wapuuze wanaoneza chuki.

    ìUkimuona mtu anahamasisha watu kufanya maandamano na kuwashawishi kutumia mapanga ili wapate serikali huyo ni mtu aliyekosa kazi ya kufanya, msimsikilize wala kumpa nafasi. Wasiwanyime usingizi, fanyeni kazi ili kujiletea maendeleo, alisema.
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi, upupu mtupu.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    si ndo yanayosemwa na CCM, kama kweli yalikuwepo yaliandaliwa na CCM, unataka CCM wawapongeze Chadema, waambie wamechelewa na huyo Pinda wao aliepinda akili.
     
  4. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haahaaa ikiuma meza panadol
     
  5. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na yale ya CHADEMA si huwa yanaandaliwa na chadema au na TLP,CUF au CCM? try to be realistic man
     
  6. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kashaka jinalako linaonyesha ulivyo mshamba nyie ndiyo mnaburuzwa mpaka mwisho wa dunia, CCM wote mmepinda kama pinda(PM)
     
  7. M

    Masauni JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kashaga unafanana exactly na mbwa wangu
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Crap of the month!

    (congratulations kashaga, ama kweli we umeshaga sana by the way huko makwetu kushaga= kuzidi)
     
  9. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umeona eeeh?? nashaga na magezi lol
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Congratulation Mashaga for archieving ''Holy Crap of the Month" thread.....by the way if u could try to upload the photoz,it could the Crap of the year 2011.
     
  11. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Photos please!!!!!!!! ...hata photoshop pia bomba tuu man.....kashaga......
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mabango siyo ishu: maneno yaliyoandikwa kwenye mabango hata kwenye kanga yapo. Hiyo ni danganya toto. Kagera hawadanganyiki.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    A learned fool is more a fool than an ignorant fool
     
  14. U

    UKOMBOZI TZ Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadanganye Vihiyo wenzako, kila mwenye akili analijua hili haha wakati wa kampeni mlikuwa mnasafirisha watu kuja kwenye mikutano yenu ili mwonekane mnakubalika.................puuuuuuuuuuuuu, fyuuuuuuuuuu.
     
  15. m

    msambaru JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Sasa nimeelewa kumbe kwa nyie watu wa misenyi AMANI ni kutosikika kwa milio ya risasi na makombora, ila kulala njaa na kufa kama kuku wanaougua kideri kwa kukosa dawa hata ya malaria ni sharehe, basi tutachelewa sana kuendelea kama hatuna tafsiri ya pamoja juu ya amani. KAKA UMETUMWA na kwa sababu hujui ulitendalo tunakusamehe saba mara sabini na kukuombea wewe na wenzio wenye mtazamo kama wako.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi wanajifanya wamesahau
     
  17. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ignore a fool to avoid NOISE!
     
  18. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,565
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..hongereni CCM!! hiyo inabadilisha ukweli wa yale wanayoyasema CDM?? mimi nitafurahi na kuwaona mna akili kama mta-deal na wanayowashtakia CDM kwa wananchi-FULL STOP!! Hata kama hayo mabango yatabandikwa kila baada ya mita 50 (kama ilivyokuwa wakati wa kampeni) haitasaidia. Kwa faida yenu, chuki ya wananchi dhidi ya serikali inazidi kuongezeka na si suala la CDM bali wananchi wenyewe wanaona uhalisia wa blunders zenu. Hivyo nyie jifarijini tu na mabango na kauli za vitisho za watu wasio na moral authority yeyote kwa jamii. Kama mnategemea kusalimika kwa vitisho dhidi ya CDM kupitia mtu kama Wassira (Tyson), Tambwe Hizza, Chiligati you're finished...honestly, hawa watu hawana thamani, heshima wala tunu mbele za wananchi wa JMT.
     
  19. m

    mwelimishaji Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIWAELIMISHE NDUGU ZANGU:
    CCM tukitaka tukubalike kwa wananchi KWA HIARI, tutekeleze ilani ya Chama na ahadi za uchaguzi. pia tuache kuogopana na kupendeleana....hivi vtiatuondoa madarakani na kukataliwa katika jamii, tupende tusipende huo ndio mwelekeo. MWENYE MACHO? KILA MWENYE SIKIO....
     
  20. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Weka source au ni KASHAGA
     
Loading...