Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda apindishwa kuongea na wananchi wa Nyamongo wanaoishi karibu na mgodi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mosachaoghoko, Sep 21, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf leo ilikuwa ni ziara ya kiongozi wa shughuli za serikali bungeni na PM wa JMT kufanya ziara kule mgodini north mara nyamongo lakini hakutaka hata kuuliza kuwa mbona haoni mgodi ambao unazungukwa nA WANANCHI ni baada ya kupelekwa kwingine na viongozi wakiongozwa na mkuu wa malaya dc na hii ni baada ya jhana majira ya saa 17;00 barrick kufanya mauaji ya mwanafunzi wa sekondari aliyekuwa akitokea kwenye sherehe ya mahafali yake kumaliza f4 hivyo kugongwa na dumper truck la mgodi na kuuawa hapohapo eneo la boom gate kama linayojulikana na kufanya idadi ya watu waliouawa katika eneo hilo la boom gate kuwa isiyo pungua wananchi watano lakini hakuna hatua zozote zinazochukuliwa na mgodi,serikali kuu na serikali za mitaa
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu,,unasema??????
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tumekupata baba. Bora tu hawakumpeleka maana ngeishia kwenda kulia na hakuna ambacho angeweza kufanya. Old teethless dog...
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    R.I.P mwanafunzi.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaa,toooo much,,,,,,wawekezajiiiii
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,998
    Likes Received: 3,561
    Trophy Points: 280
    rip mwanafunzi.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hivi Nyamongo ni Tanzania hii au sehemu ya Kenya ? Mbona matukio mengi lakini hakuna hatua zozote ? Pinda kweli anaweza kusema kadanganywa ? Siamini maneno haya maana ana akili na macho kwa nini asiulize ?Hao waliokuwa kwenye mkutano mbona hawakusema lolote kwamba hapo si mahala husika?
     
  8. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kuna watu wamenunua hii nchi si bure, hata watanzania wenzetu hawayaoni haya kina pinda, Jk, na wabunge wengine vilaza wa ccm, aaaha tunakoelekea siko....!
     
  9. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hv tokea tupate uhuru hadi siku ya kiama inawezeka kuja kutokea kupata Waziri mkuu wa ajabu kama Pinda kweli?
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli? Nitafuatilia maana huko ni kwetu halafu niko nchi za watu huku.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama kweli Pinda hakuona umuhimu wa kuongea na wananchi wanaoishi kuzunguka mgodi wa nyamongo basi atakuwa amejishushia sana heshima na hadhi yake.

    Na hii ni kuthibitisha kwa mara nyingine tena kwamba viongozi wa nchi hii wote wako mifukoni mwa wafanyabiashara.

    Pinda anagfahamu unyama unaotendwa na wawekezaji wa barrick north mara, yeye kutotaka kuongea na wananchi wa nyamongo amenisikitisha sana na amezidi kuwakatisha tamaa wananchi.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    2015 itafika kweli?
    R.I.P mwanafunzi.
     
Loading...