Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda aogopa wimbi la umma kumng'oa ya JK, aomba mjadala wa ulinzi kitaifa kunusuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Not_Yet_Uhuru, Jan 17, 2011.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika hali inayoonyesha wasiwasi halisi alio nao JK na utawala wake kuhusu hali iliyoikumba Tunisia kwa umma kuchukua madaraka ya nchi kutokana na utawala mbovu, maisha magumu pamoja na rushwa, hali ambayo inaweza kutokea hapa tanzania na jeshi lao kukwama kutuliza mambo, Pinda amefikia hatua ya kujitwika zigo la JK na kuomba mjadala wa kitaifa kuhusu hali ya ulinzi nchini. Ameyasema haya ktk semina fupi 'elekezi' Dodoma na watendaji wapya wa halmashauri, ikijumuisha pia madiwani, wakurugenzi nk.
    source TBC1

    My take:
    Hii inadhihirishwa ukweli kuwa hali ni tete na serikali haina uhakika na majeshi yake na haijui nini kitatokea kesho kama nguvu ya umma itafuata nyayo za wananchi wa Tunisia kwa kuingia mabarabarani. JK hapati usingizi sasa na hataupata.

    naomba kuwasilisha.
     
  2. e

    emma 26 Senior Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc imeshindwa kuchakachua?
     
  3. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Tbc naona toka wamemchakachua TIDO imebadilika!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huyo si mnafki tu kuna asiemfahamu..................just a political talk.
     
  5. M

    Mzalendoo Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh great thinker hop u miss interpreted the information,mbona pinda kaeleza vizur na waz kuwa maeneo anayoona yanahtaj zaid ulinz zaid nchin kutokana na ujambaz ni Ruvum,Kigoma na mkoa mpya.felows let we post topics we ar sure of.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa yaliyompata yule fisadi wa kiarabu, sasa tumbo joto........ usingizi hakuna tena, maisha yanavozidi kuwa magumu kwa watanzania wa kawaida!!!!!!!!!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :behindsofa: Woteeee
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tuombe heri huko mbele jamani tusije teketea na complete amateur rulers
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I miss TBC taaluma iliokua chini ya Mhe Tido Mhando! Nakerwa sana na TBC propaganda iliozaliwa takriban wiki 3 sasa. Kasi ya TBC kuelekea enzi za ujima na waziri wa habari kugeuka kuwa mhariri mkuu ndio huu hapa.
     
  10. D

    Deo JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi namshangaa Pinda. Alistahili kujiuzulu siku nyingi sana. Amejijengea heshima kwa miaka yake yote. Watu watamsamehe kwa awamu iliyopita. Lakini sasa hana budi kukataa kuwa associate wa JK. Waziri gani mkuu wakati mawaziri wanaropoka kivyao, ambaye hana mamlaka, ushauri hausikilizwi.
    Pinda ndugu yangu jipinde achana na hii serikali, hutafanya jema lakini utaingia kwenye historia mbaya. Wewe si fisadi au wamekubatiza sasa? UUngwana wako nikujiuzulu mapema
    Huu ni ushari tu au mnasemaje jamani?
     
  11. M

    Mindi JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 681
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Du! Hii ni epitome ya uchakachuaji. Kumchakachua mchakachuaji mkuu
     
  12. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wataua
     
  13. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wabongo hawajazoea
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    " Dodoma: Waziri Mkuu (Mh) Mizengo Pinda ... amesema Serikali inaagalia uwezekano wa kuimarisha Ulinzi katika mikoa ya ....."

    Source: Radio One

    Sijui maana ya neno "kuangalia uwezekano" ni nini? Hivi si ni jukumu la Serikali Kulinda Raia na Mali zao? Kwa nini iwe ni kuangalia uwezekano?
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Baba E unashangaa hili mbona dogo? Mwaka jana kwenye moja ya events, boss wake na huyu pm kibogoyo alisema serikali itatoa msaada wa vifaa kwa jeshi la polisi ili liweze kusimamia vizuri uchaguzi mkuu.By the way sikusimuliwa nilimwona mwenyewe kwenye luninga live bila chenga. Aliniacha hoi sana sana, nikajiuliza hivi serikali ni nini, msaada ni nini na jeshi la polisi ni nini. Yote nilikosa majibu yake. Sasa nikijumlisha na haya ya mtoto wa mkulima ndio naishiwa nguvu kabisa. Does this mean rais na pm wake hawajuwi nini wajibu wa serikali wanayoiongoza which means hawaijui hata katiba wanayoisamamia? Nasuburi siku nyingine akisema serikali itatoa msaada wa ujenzi wa barabara tena nahisi haiko mbali sana.
     
  16. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280

    Tatizo la huyu mtoto wa mkulima hajiamini na pia anaweza kuwa na inferiority complex kitu ambacho hapaswi kuwa nacho kwa dhamana aliyopewa kuongoza Serikali.

    Inakuwaje unataka Ulinzi wakati una usalama wa Taifa, Police, JWTZ, JKT, unakusanya kodi. Huu ni upuuzi, ndio maana hata alishindwa kuwakamata wauaji wa Albino akaishia kulialia bungeni.

    I hate such complex, UWT wanashindwa kufanya kazi zao kisa wamekuwa wanasiasa, Polisi pia, tumeona kwa Mwema alivyokuwa mwanasiasa, JWTZ nao hawako nje ya siasa, tulimwona Shimbo.

    Sasa anataka ulinzi shirikishi kila kona, what for?
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Du, kweli ww ni mpotoshaji humu JF hakuna mfano wake, na uwe unasikiliza habari na kuielewa, umejitia aibu kwa kuonyesha uwezo wako mdogo wa kufikiri na kuchambua mambo. Alichosema Pinda, ni kuhusu kuimarisha ulinzi kwenye mikoa ambayo inapakana na nchi jirani km Kagera, Kigoma , Rukwa ili kuondoa / kupunguza matukio ya ujambazi na utekaji nyara na si suala la ulinzi wa madaraka ya JK. Na kwa taarifa yako , katika nchi zilizo kusini mwa jangwa la sahara Tanzania ndio nchi iliyo na jeshi imara na lenye nguvu
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo tukuamini wewe zaidi,kwa kuwa wewe ndiyo msema kweli!!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Maana yake ni kuwa makini zaidi!!
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wezi,wala rushwa na serikali dharimu ndiyo itakayoangamia na si wananchi wasiokuwa na hatia!!
     
Loading...