Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda angeweza kufanya ziara wizarani, why Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchekechoni, Mar 24, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ziara anazofanya JK katika wizara za serikali ni dalili ya kutojiamini kwa PM wake, kama angekuwa na msisimamo thabiti Waziri Mkuu Pinda angeweza kuwaita mawaziri ofisini kwake na kuwapa maelekezo stahili kwa lengo la kuboresha utendaji wao. Wake-up Pinda!
     
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ndio Jamii Forums the Home of Great thinkers.... JK asipotembelea wizara akamwachia Pinda utaskia JK kashindwa kuimudu kazi yake na sasa kila ki2 ni kwa Pinda. Akitembelea oooh hata Pinda angeweza kufanya kazi hii.
    Siwaelewi kabisa watu jama duh!!
     
  3. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JF.. The place where we dare to talk OPENLY
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ...viongozi wetu siku zote huwa hawana job description hivyo plan of work nayo pia haiwezi kwepo na matokeo yake shughuli zote ni kwa mtindo wa zima moto tu na maendele ziii!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna ubaya gani Rais akifanya ziara kwenye wizara ambazo yeye mwenyewe alizipanga na kuwachagua viongozi wake na kuwapa matarajo yake.
     
  6. N

    Ntandalilo Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakosa upande katika hili..................!!!
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Si Ha Sa ni 90% ndani ya Serikali

    Utekelezaji ni 10% ndani ya serikali

    Mwategemea nini?

    Nchi haina MUSTAKABARI, Katiba ya nchi yeneywe ndio hiyo kweli hapo kuna lakuuliza kweli Katiba ya since 70's,80's,90's kwli itakidhi mahitaji ya wakati huu wa 21st C? kweli ???
     
  8. a

    atina Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza PM anaonekana ni mpole kiasi, acha JK amsaidie. Pamoja na makasheshe ya EL, alitakiwa PM awe kama huyo mstaafu,,,,
     
Loading...