Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda angalia serikali inavyopaswa kuwabana mawaziri kuhusu magari!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzi, Jun 23, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    http://www.dft.gov.uk/gcda/cars/default.php


    "Ministers are permitted to use an official car for official business and for home to office journeys within a reasonable distance of London on the understanding that they would normally be carrying classified papers on which they would be working. Where practicable, Ministers are encouraged to use public transport."


    Sasa ndugu Pinda, nini kinakufanya hushindwe kuwaagiza mawaziri wako wazingatie haya??
    Hivi mkienda kuzurura Ulaya uwa hata mjifunzi wenzenu wanavyofanya??
    Kama waziri toka nchi ambayo inakupa msaada anashauriwa kupanda usafiri wa umma au atumie gari za serikali kwa kuzikodisha, kwanini waziri toka kwa nchi unayosema masikini hasifanye hivyo???
    Ndugu Pinda, hivi wewe ni waziri mkuu au waziri mkuu kivuli???
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa mkulima hana habari.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je Tanzania mna miundombinu mizuri na mabasi mazuri ya kuweza kuwachukua hawa waheshimiwa.

    Msije mkamuiga tembo kunya xxxxxx mkapasuka msamba.
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwao mbariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii (sumbawanga mkoani rukwa)
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ndivyo vitu ambavyo viongozi wetu kwa pepo la ubinafsi hawawezi kuvufanya.....very striking na vinavyoeleweka maana hapa kwetu hutofautishi gari binafsi na la ofisi, zaidi ni zile namba tu za ST
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka swali zuri sana ila hebu nikuulize ka swali ka nyongeza na kakizushi ka swali lako...Hivi kama wasipopata ile suluba ambayo mimi na wewe tunaipata kwenye hizi public transport (kama upo Tanzania na unatumia japo nahisi hupo Tz kwa maneno hayo ya kwenye red) je watajua umuhimu wa kuzitumia?.......

    Unajua ndio maana tunapopiga kelele za kero za usafiri hawatuelewi kwa kuwa wao trafiki wanasimamisha njia zote wapite wao, nyambafu zao...hadi wakina NAPE wa CCM eti nao wanasafishiwa njia na trafiki!! Upuuzi mkubwa kabisa huu
     
  7. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutafika tu, mpaka kieleweke
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Waheshiomiwa ni kina nani?
    kwani kabla yapo walikuwa wanaitwaje?
    hawajawahi kupanda hizo public transport au?
    kama wapo kikazi basi watapewa usafiri ila kama wapo na mishemishe zao basi wajitegemee!
     
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Mkuu heshima kwako!

    Hao unaowaita waheshimiwa hawajui adha ya matatizo ya usafiri wa umma ndio maana linapokuja suala la kuboresha miundombinu ya usafiri wa umma, wanaleta usanii na longolongo!!
    Hawapati hata adha ya bei kubwa ya petroli; hawapati adha ya kubanana kwenye daladala ziendazo Mbagala, Tegeta, Kimara n.k. Hawapati adha ya kufa au kujeruwiwa na ajali katika mabasi yaendayo mikoani!!

    Hao unaowaita waheshimiwa wanashindwa nini kupanda basi kwenda Dodoma, bungeni?? Pengine wangekua wanapanda wangepata uchungu wa kutafuta suluhisho la kudumu dhidi ya ajali hizo.

    Mkuu, haya mambo yanawezekana sana, ila hakuna political will kwasababu wanasiasa wetu hawajui adha ya usafiri wa umma!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    tena wapande daladala lililojaa kukiwa na foleni kuubwa awe amesimama
    daladala lenyewe liwe kipanya tena kile kifupii kinachobidi kuinamana ndo itakuwa vizuri zaidi
    loool wangejua tunapata shida kiasi gani huku uswazi
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,950
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa ni kitu huwezi hamini lakini hawatumii muda kufikiri juu ya umma wanaouongoza na suala linalohusu dignity ya binadamu (kwa Tanzania) hawajui kuwa ndiyo wamelibeba. Haiwezi kuwa kitu kizuri kujua mambo haya miaka 30 ijayo!
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Hivi ukiwa mheshimiwa unakuwa binadamu kuliko wengine eeh?
     
Loading...