Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda ampongeza Spika kwa kazi nzuri

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Apr 23, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    Ni kutoka Dodoma
    pindaaz.JPG
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kipanya ni balaa aise
    Kweli amefikisha ujumbe kuwa kuna kulipana kwa walilolifanya
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Japo wanajipongeza lakini mwisho wao umekaribia.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hii mechi inayochezwa sasa hivi ni ngumu sana na matokeo yake yanaweza kubaki kwa muda mrefu....
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Tatizo wanajiaminisha kuwa ufalme wao utadumu milele na milele na hautaisha kumbe wana muda mfupi sana
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aminia. It sound like that. Kwa kweli amemuokoa ingawa Makinda amefuata sheria. Kwa vile watu walivyokuwa na moto mkali mambo yangekuwa mabaya sana ingawa sasa hali inaweza kuwa tofauti kidogo.
     
  7. b

    bhokemwita Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hakuna malefu yasiyo na ncha,mwisho wa kupigana tafu uko around the corner.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wasome alama za nyakati pia.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Wamenikumbusha lile tangazo flani hivi...Kwanza? (Pinda ndio anauliza tupanbe) Makinda anajibu (Tupambeee) Kisha? (Pinda ndio anauliza tena) Tusherehekeeeeeee (huyu sasa ni Makinda)
     
  10. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tatizo hajui kusoma alama za nyakati, dalili ya mvua ni mawingu hata kama haitanyesha wakati wingu limetanda. Mwisho wa ubaya ni aibu
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kama anamalizia vile ndugai angekulipua,,,,,Hajali yule kijana akili zao sawa kabisa
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ​aiseeehhh...........kazi iipo
     
  13. tama

    tama JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wacha wafu......................
     
Loading...