Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda amefukuza madaktari wangapi hadi sasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Feb 8, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wiki mbili zilizopita,waziri mkuu mh Pinda alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari kuhusu mgomo wa madaktari,aliwataka kurudi kazini ifikapo kesho yake vinginevyo wajihesabu kuwa wamejifukuzisha kazi!Hadi leo taarifa zilizopo ni kuwa madaktari hawajarudi kazini!Kama kuna mwana JF anajua ni madaktari wangapi samefukuzwa kazi kufuatia kauli hiyo ya Pinda aiweke jamvini,isijekuwa mjomba alikuwa anapiga mkwara mbuzi.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kuongea ni rahisi kutekeleza ni ngumu kuliko kumeza wembe
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    we unazan kila jambo linatekelezeka tu ulimi uliponza kichwa.
     
  4. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Alivyokuwa anatangaza alikuwa na hallucinosis, its one of the side effects za abacavir
     
  5. S

    Shansila Senior Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kwa kiongozi mkubwa hivi kutoa maagizo,then baadae inaonekana ni mkwara mbuzi.
     
  6. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh teh nazani alisukumwa na mawazo mgando toka masaburini
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amefukuza madaktari wengi, alaf walobakia alimalizia kufukuza waziri Mponda.
    Virtually madaktari wote Tanzania wamefukuzwa na Kibogoyo Pinda
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Anaweza kuwa pia ni illusions, which is perception without external stimulus.... Hao madaktari toka Cuba angekuja kuwalipa nini na kuwaweka waishi wapi? Hiyo visual hallucination kweli ni mbaya sana kuona una madaktari wengi kumbe una deficit
     
  9. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Alitumia masaburi kupata hayo mawazo. Anatakiwa kujiuzulu ili iwe fundisho kwa waropokaji kwani kwa jamii hadhi yake imeshuka kwani nikiongozi mropokaji na hakuna atakayekuwa anatekeleza maagizo yake kwa kujua hatafanywa lolote
     
  10. P

    Popompo JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu ana matatizo huwa ana maamuzi ya ajabu sana.issue ya albino alipobanwa akalia mtu mzima hovyo!!issue ya jairo ni aibu tupu!hana ubavu wa kumuhoji hata mfagizi wa hosp sembuse kufukuza kazi doctors only because hajiamini hata kidogo
     
  11. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    afu ile ishu ya albino am pretty sure gambe lilimkolea. .Alilia serious ad nilistaajabu, .Nikasema ukiskia mibange au ulevi ndo ndo uu. .
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jamani si ariropoka kwani amebisha?
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa mkulima huyu. Mambo ya migomo ya madaktari atayaweza wapi? Mwulizeni mahindi yanavyolimwa!
     
Loading...