Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda alivopinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ninaweza, Mar 7, 2011.

  1. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka alipoteuliwa kuwa pm, binti yake akaomba ibada ya kumuombea babaye wanafunzi wengi 2lishiriki kumuombea kwa MUNGU, Apoanza nilimwona mwenye kutia ma2main ya kuleta mabadiliko ndan ya chama chake. Sasa iv naona amesha jipanbanua kwa kauli zake kama fisadi, je hii hali ameadapt kwa mafisadi wandamiz kama jk,RA,EL,.....au ni tabia yake alokuwa ameficha?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    usiwaamini ccm wala viongozi wake wapo kwa manufaa yao na mafisadiz
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    kwel kabisa maria!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na wenye chongo sharti uumize jicho lako.

    Ni vigumu kwa sasa kwa yeyote kushika uongozi wa juu wa chama tawala kilichopo na kubaki mahiri katika utumishi wa wananchi.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Look deep into nature, and then you will understand everything better. likes and unlikes don't dwell together.[FONT=&quot] [/FONT]
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Binti yake kumwombea hapa inakujaje??

    Ufisadi wa Baba yake hauhusiki na sala ya binti yake. Hiyo ni tabia ya ambayo ameipata huko alikoingia
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Kwani pinda naye mtu!!!
    Ni chui fulani hivi!!
    I wish hata angebaki fisadi lowa...!
     
Loading...