Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pinda alimsafisha EL na sasa huyooooooooo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Feb 9, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nachelea kusema kua mpaka sasa mwenyekiti wangu aliposema kua tutadai haki yetu kwa namna yeyote nje ama ndani ya bunge sasa kama el nae kapata uenyekiti na sasa huyo lm anaweza kweli kufikilia sasa mimi naogopa sana kwani kazi itakua ngumu sana huko tunakokwenda
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbio za 2015 ndio zishaanza hivyo!!
     
Loading...