Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda akaribisha wawekezaji sekta ya gesi asilia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KunjyGroup, Jul 9, 2011.

  1. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    WAZIRI MKUU, Mizengo Pinda, amesema wakati umefika kwa wawekezaji wa kimataifa, kuangalia uwezekano wa kuwekeza rasilimali zao katika miundombinu ya kusafirishia gesi asilia kama njia ya kusaidia kukuza uchumi wa Tanzania.
    Hawa wawekaezaji tulionao wa Gold, Diamond, Tanzanite wamekuza uchumi?
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nani aje kuwekeza linchi limejaa rushwa mpaka kwa wafaigiaji barabara!
     
  3. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kama kweli kashauri hivo, amekosa fikra sahihi kuhusu jambo zima!! Kama alijua kuwa gesi itahitaji kusafirishwa, alipaswa kujua mipango ya muda mfupi, wa kati na mrefu. Na kwa kila mpango, alipaswa kuwa na strategic plan implementation. Kama ni wawekezaji, angejua siku nyingi uwezekano wa wao kuwekeza. Lakini kuja na habari za "tuna mipango ya kusafirisha gesi kwenda Tanga na Mwanza" halafu siku chache baadae anahimiza uwekezaji, inaonesha wazi mambo mengi yanafaywa au kimtazamo, au kisiasa.

    Aache siasa, afanye kazi kitaaluma!!
     
  4. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yaani Pinda nawenzake wanaongea bila kufikiria zaidi. Kutoka lini foreign investment imekuza uchumi wakati mikataba ina tax breaks
     
Loading...