Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda ajiandaa kuwahadaa madaktari leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Feb 9, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa asubuhi ya leo mh Pinda atakutana na watumishi wa Idara ya afya walio ktk mgomo.Hakuna atakayenishawishi kuwa waziri mkuu Pinda atakuwa na majibu ambayo wataalamu wa tiba wanaitarajia zaidi ya porojo na ahadi zisizotekelezeka!Kwa mawazo yangu,muda wa mazungumzo ulipita,na mazungumzo yoyote ya sasa hayatakuwa na lolote zaidi ya unafiki tu.Nawashauri madocta msiwe kama wanafunzi wa elimu ya juu ambao wakigoma,huenda kiongozi wa serikali na fulana,kofia na kadi za ccm then anapiga blaablaa na,kuzigawa na,ndo mwisho wa mgomo.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naamini madaktari wana uwezo wa kugundua mgonjwa ni nani na yule anayefake ni nani,kuna mtu anaweza kumuhadaa daktari amuandikie E.D?daktari anataka ukweli na kama haumpi ukweli atakupima na kukupapasa ili apate ukweli.sidhani kama pinda atatumia muda huu adhimu vibaya.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Akishindwa kuwashawishi atatoa machozi na watashawishika.
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    any updates from Muhimbili please.
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa nyinyi mnataka mgomo uendelee tu bila kikomo? What is the logic? Chadema bana..............hamnazo!
     
  6. S

    Shansila Senior Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jesuit,inaonekana wewe ni kati ya mafyatu,vichwa maji,vichwa vya panzi vya nchi yetu!Ndio mnaotupa tabu na bado mko wengi sana,kazi tunayo!Umeona wapi CHADEMA ikitajwa kwenye thread hii?Haki yako,ya madaktari na watz ina uhusiano gani na CHADEMA?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    kichwani kwako kumejaa matope badala ya akili.
     
  8. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    sasa chadema imehusika vp hapa ccm bwana kwa chuki za kijinga!
     
  9. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    katoa vitisho vyote na hakufanikiwa sijui leo jipya gani atakaloenda kusema haya twasubiri
     
Loading...