Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda,AG na kundi la wabunge wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisururu, Jan 31, 2011.

  1. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani leo hii pinda kwa kivuli cha wabunge pamoja na AG amewaita baadhi ya viongozi wa TANESCO pale blue pearl na kuwaambia waanze kuilipa DOWANS.Huyu Pinda ni mbwa mwitu kwenye ngozi ya kondoo hakuna cha utoto wa ukulima tena.

    Jamani nchi hii inaelekea wapi?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tujuze zaidi juu tukio hilo
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nani alikwambi pinda yuko upande wetu

    huyu ni mwizi na ni waziri mkuu kivuli
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona story ina-hang?
    Justify!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Here is Where We Dare To Talk Openly
     
  6. Sakijoli

    Sakijoli Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zimwi likujualo halikuli likakumaliza. Lakinizimwi hili la Dowans lazima litumalize.
     
  7. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii kama ni kweli, inakamilisha utabiri wangu ktk threads za awali kuhusu Dowans na matumizh mengine ya rasilimali za umma kuwa Pinda ni waziri mkuu mnafiki kuliko wote waliowahi kutokea hapa nchini, na utendaji wake ni haufikii hata robo ya lowassa au 20% ya mtu kama sokoine. pinda ni nyoka na serial keller wa uhai wa umma.
    meza yake ndiyo meza ya mafisadi.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kweli? Me shasema huyu anayejiita mtoto wa mkulima sidhani kama anaongelea ukulima niujuao mimi wa jembe la mkono!
     
  9. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    sasa hapa ndo wametia petroli kwa maandamano yetu ya tarehe 28.pipooozzzzz!
     
  10. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unajuaje kama ni mtoto wa mkulima anayelima bhange?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hapo me sina mchango mkuu!
     
  12. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umeona eeh? Huyu jamaa ni mnafiki wa kutupwa..mi nayafahamu maisha ya village yalivyo mbofu hasa kwa wakulima. Mkuu inafikia kipindi nakata ka-bavalia kangu nikikumbuka tu maisha ya porini naondoka kabisa sehemu hiyo..leo huyu mnafiki anapromo eti ooh miye mtoto wa mkulima!!?? Upuuzi mtupu..angeonekana mtoto wa mkulima angecharuka na kutoa kauli kavu dhidi ya wezi matapeli kina rosta na Lowasa..otherwise,anatia kichefuchefu..
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    hakuanza leo!!
    Meremeta alisema ni suala linalohusu usalama wa taifa!!
    EPA alisema wakikamatwa watatikisa nchi!!
    VX aliyoidhinisha mwenyewe akaikataa wakati wenzie wanaitumia!
    UDOM akienda na kugeuza bila hata kutoa tamko rasmi la seikali juu ya tatizo lililopo!
    Kwa hili la Dowans angesema tofauti ningemshangaa!!
     
Loading...