Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda acha unafiki wako kuhusu askari hawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOLE, Feb 26, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [TABLE="align: left"]
    [TR]
    [TD="class: kaziBody"]
    [TABLE]
    [TR]
    [/TR]
    [TR]

    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: kaziBody"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: kaziBody"][TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 71%"]
    [TABLE="align: left"]
    [TR]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: Headline"]

    Pinda ashtushwa askari kuishi nyumba za tope
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    WAZIRI Mkuu Mizengo Pinda juzi alishtushwa na nyumba za tope wanazoishi askari Magereza katika Gereza la Kanegere lililopo Kata ya Masumbwe wilayani Bukombe.

    Waziri Mkuu alishtushwa na nyumba hizo baada ya kupokea taarifa kutoka kwa Mkuu wa Gereza Kandindus Shawa kuwa askari hao wanakabiliwa na changamoto kubwa ya kukosa nyumba bora za kuishi kwa muda wa siku nyingi wakati akikagua shamba la muhogo la Gereza hilo.

    Pinda alisema kutokana na yeye mwenyewe kujionea nyumba hizo zikiwa mbovu atajaribu kuongea na Kamishna wa Magereza nchini ili kuona uwezekano wa kuweza kutatua tatizo ambalo limekuwa kero kwa askari hao.

    “Yaani nimepigwa na butwaa baada ya kuona askari wa Magereza wakiishi katika nyumba za udongo kama hizo, nitamweleza Kamishna wenu ili aweze kuwatatulia tatizo lenu hilo,” alisema Waziri Mkuu.

    Naye Mkuu wa Gereza hilo Shawa katika taarifa yake ya kilimo cha zao muhogo kwa Waziri Mkuu alisema kuwa muhogo unaozalishwa na Gereza la Kanegere husaidia wafungwa wa Gereza la Kanegere na lile la Kahama badala ya kutegemea uji unaopikwa kila siku.

    Alisema pia kiasi cha muhogo unaobaki katika shamba hilo huuzwa na hivyo kujipatia fedha za kuendeshea Gereza hilo pamoja na mambo mengine madogo madogo yanayoweza kutokea wakati wowote.

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: Text"] SOURCE:HABARI LEO 26/2/2012
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: Text"] [TABLE]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD="class: kaziBody, align: right"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo vingozi wa TZ kama president hajui kwanini nchi yake ni maskini unafikiri ataweza tatua matatizo ya wananchi?
     
  3. Adoe

    Adoe Senior Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya Politik tulishazoea! Huyu mtoto wa mkulima ameisha sahau alikotoka!
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kuna Mbunge aliwahi kumwambia PINDA kama kuna vyeo vya zawadi wapeni na askari magereza na polisi UDC
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si alie kidogo basi!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pinda anajulikana kwa hoja zake zilizojaa unafiki. Nakumbuka alipotaka kupotosha ukweli kuhusu mauaji ya Arusha, kabla hajaumbuliwa live bila chenga na kamanda Lema pale mjengoni.
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu lia lia nimeshamtoa maana siku nyingi sana.
    Yani yupo yupo utafikili msukule...
     
Loading...