Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda acha kutudhihaki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bornvilla, Mar 10, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mh.Pinda huku ni kutudhihaki Watanzania.Eti unashangaa watu kujenga nyumba za nyasi Ngara! Umetembea nchi nzima na kuona? Hujaona nyumba za tembe zilivyo zagaa Shinyanga,Tabora,Singida na Dodoma? Maisha yetu magumu sana wakati ninyi mnajinufaisha! Pesa tu ya mlo wa kilasiku kwetu ni mbinde,simenti na bati tutaviweza? Tujengeeni nyumba kisha mtupe bure,kwani pesa kiasi gani zinapotea? Nasi twataka kuifaidi nchi yetu wala sio wachache.Wengine mnaishi peponi bwana wakati sisi tupo kwenye mateso.Usishangae kwani Mh.wewe hujui?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aliyeshiba hamjui mwenye njaa!...kaka umesahau hilo?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyu mnafiki sana, kwao Sumbawanga wako nyuma saaana nyumba za nyasi ndo zimejaa huko leo eti anajifanya anashangaa PINDAAAAAAAA nilikuamini sana mwanzoni lkn sasa hivi nakuona kama joka la kibisa huna loloteeeeeee
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Anashangaa nini huyo Pinda? anajifanya anawaonea huruma wananchi wakati yeye yu-pamoja na Mafisadi!

    Anataka maendeleo wakati anatumika kumzuia Magufuli kufanya kazi yake? Je, sheria inasema nini juu ya hifadhi ya barabara? ni umbali gani toka hifadhi ya barabara unatakiwa uwe kabla ya kukuta majengo? Kama hawezi kuheshimu hifadhi ya barabara ataweza kuheshimu makazi ya raia huko Ngara? Huyo ni mnafiki na hafai kabisa. Sote twatambua anatumika kumchafua Magufuli!

    Kama anauchungu na raia wa nchi hii kuishi nyumba za nyasi/udongo, kwanini serikali yake isifute kodi kwenye bidhaa za ujenzi ili bati na simenti viuzwe Tsh. 5,000?=@?
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatung'ong'a huyu. Kwani ndo mara yake ya kwanza kwenda vijijini? au anaigiza? Kama waziri mkuu, anatakiwa awe na takwimu kuwa ni wananchi wangapi wanaishi kwenye nyumba bora na wasioishi katika nyumba bora wanakwamishwa na nini na suluhisho lake ni lipi na serikali inakwama wapi kuwasaidia. Taasisi za tafiti zipo nyingi sana, asilete usanii katika mambo ya msingi.
     
  6. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiyo Pinda,sura yake halisi tunaiona,ni mnafiki.Anashangaa ngara,wakati kwao mpaka mjini zipo,
     
  7. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 516
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Wale waliombatiza Pinda kama "mtoto wa mkulima" mimi sikukubali. Yeye ni "kibaraka wa mafisadi". Ndio maana anajifanya kushangaa umaskini uliokithiri kijijini. kazi kubwa ya Waziri Mkuu ni kufuatilia utekelezaji na sio kushangaa! CDM walishasema wangeingia madarakani, wangepunguza bei ya simenti na bati ili wananchi wajenge nyumba bora kama walivyofanya Rwanda. Lakini JK na Pinda wake waliponda sera hiyo. Sasa anashangaa nini? Hawa watu wanaudhi kwelikweli. Tunahitaji mabadiliko hata kabla ya 2015.
     
  8. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kweli jamaa nae yupo kwa maslahi ya wakubwa wake hana jipya la kuwaambia wadanganyika ni mnafiki mkubwa.

    kwa namna nyingine amewatukana hata waliompa kura kwao alikotoka sijui wote kawajengea nyumba.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nimetoka kwao pinda kule kijijini yaani kumechoka sana.....namshangaa kwa kauli kama hizo za kipuuzi kabisa
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee mafisadi wameisha corrupt akili yake
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aliyeshiba hamuoni mwenye njaa, huyu mzee hayo maneno yake ni kama vile punguwani anaongea namshangaa sana
     
  12. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msimlaumu may be he was expecting a difference kulinganisha na kwao Sumbawanga na jinsi anavyowajua watu wa Bukoba kuwa ni wachapakazi.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Yaani hata mimi namshangaa huyu ndugu yetu sijui kapatwa na nini!!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hata Sumbawanga ni wachapakazi....
     
  15. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa lipi kama mazao yao hayana soko la kuaminika?!?
     
  16. M

    MASOKO Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pinda tusije tukakupiga mawe tafadhali
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    aaaah ntarudi bdae kumbe anazungumziwa stage shoo wa sharobaro
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hakuna cha uchapa kazi ni ufusadi mbele kwa mbele. Huoni hata wachaga wameshindwa kujenga migombani kama zamani??

    Huyu jamaa kweli anadhihaki watu, inamaana hata zile tembe za Dodoma hajaziona au alifikiri kagera siyo TZ.
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    PM yuko sawa. Anakubaliana sasa na hoja ya Dr. Slaa kuwa watu hawana makazi bora na wanahitaji makazi bora. Hivyo maisha yao yaboreshwe na vifaa vya ujenzi vishushwe bei. Yeye ni mmojawapo katika kambi ile ya kusema kuwa haiwezekani kushusha bei ya saruji na bati lakini kwa sasa wanapiga debe sukari ishushwe. Kwanini pia wasipige kelele saruji na bati zishuke bei?
    Kwa watu makini maana yake PM Pinda anaunga mkono sera ya Chadema pamoja na Dr. Slaa.
    Hii ni pointi mojawapo ya Chadema kutumia wakati wa mikutano ya hadhara yajayo na kudhirisha kuwa serikali inayowaongoza wanashangaa kuwa wanaishi kwenye tembe na nyumba za nyasi kwamba hawajui kuwa watu wao ni maskini kiasi gani!!!! Ndiyo Wanashangaa sasa!!!! Yaani kweli CCM wakati mwingine ni viini macho.
     
  20. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karimoti Ka Wachache...Nyoka Wa Kibisa:decision:
     
Loading...