Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda abeza msafara wake kuwa na viongoz wengi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Sep 23, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    waziri mkuu Pinda amebeza kitendo cha Viongozi Kujumuika kwa wingi katika msafara wake ,hali inayopelekea kupgana vikumbo.
    Amesema Anaitaji viongozi wachache Ili Nae ajimwage.

    Wingi wa viongozi katika msafara ni kiashirio kuwa huwa hawafiki katika miradi hyo mpaka wamuone yeye amenda.
    Source-tbc hbr
     
Loading...