Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pin code kwenye simu....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vkeisy2006, Apr 28, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ghafla tu mwenzako unaeishi nae ndani anaweka pin code kwenye simu ni inakua nini maamuzi,uoga au ni kutaka privacy maana nashindwa kuelewa na hiyo pincode hampi mwenzie hivi inawezekana kweli kwa uhusiano ulio wazi.....
     
  2. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    For security purpose... kwanini unataka PINCODE ya mwenzako ?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    inawezekana kwa sababu simu ni ya mtu binafsi si ya kushare.....na ukitaka kutumia lazima uombe
     
  4. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba labda sababu mtu anaogopa kwamba labd anikishika ntakuta mambo ya ajabu humo....mana kutwa sim kibindoni
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii safi sana maana cmu husababisha ndoa na mahusiano kuvunjika.
    Wewe unapekua pekua cmu ya mmeo ya nn?
    Je na yeye akiwa anapekua pekua kipima joto chako anahesabu chupi ulizo vaa kwa siku hiyo kisha anazinusa kama kuna harufu ya nanihii utajisikiaje? Mambo ya cmu ya mtu wako achana nayo bana ile ni ya kwake na wewe unayo ya kwako
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Privacy and security, why should u fiddle around with my phone?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo mama umenena mm cmu yangu hagusi n'tu nikiweka kwa meza nikirudi nikikuta ipo katika hali nisiyo ielewa lazima mtu achezee kichapo mambo mengine ni privacy bana kwenye cmu, huwezi ukawa unapekua pekua tu kisha uone siri za jeshi uniletee matatizo.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anataka achungulie siri za jeshi huyo
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mali binafsi hiyo mama..Mbona kwenye mahusiano ya kawaida au ndoa wapo wale ambao pia wanaweka hiyo "pin code" mpaka kwenye "nyeti zao" ili asigushwe pasipo hiyari zao?

    simu ya mwenzio ya nini tena kama unamwamini?..Pin code ni usalama zaidi.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hizi fone jamani,ukweli ni kwamba hutakiwi kupekuwa fone ya mwenzio lakini ni wewe ama sio kujiamni ni nini ma pin kila kona?
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    inapotokea wewe huna time na yake lakini yeye ndio kazi yake kupekua yako inakuwaje?.....mana nakerekaga sana, ukitoka kidogo tu unakuta cmu imepekuliwa mpaka bac.
     
  12. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni wazi kwamba something is going on underground, mojawapo ya mambo ya msingi kwa watu wapendanao tena wanaoishi pamoja ni kuwa wawazi. Ifikie hatua hata kupokeleana simu au kujibiana messages au hata kama umepinda unahamisha salio.
     
  13. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pin code for security purpose labda kama kuna mtu wa usalama wa taifa atusaidie kwa hili simu zao wanazihandle vipi na wapenzi wao lakini kama mtu unaweza kumpa kadi ya benki na password akaweze kumaliza matatizo why not phone!!!!!??????

    Katika suala la simu inakuwa ngumu kwa sababu kuna mechi (affairs) za mchangani zinazoendelea.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie sikubaliani nayo anamuwekea nani hiyo Pin code kama sio kutokujiamini huko..
    Mwili mmoja kila kitu kimoja maisha saaaaaaaaaafi katika ndoa ..
    Hivi inakuwa for security purpose at home?
    Security purpose kariakoo?
    Security purpose ofisini au?
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    FirstLady kwahiyo inabidi akifika nyumbani aitoe pin code for investigation au?
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    wasio waaminifu utawajua tu.......code ya nini wakati huyo ni mumeo/mkeo? acha awe free nayo na ikiwezekana apokee simu yako na kujibu meseji zako pindi upo bafuni ama unapata usingizi wa mchana wa masaa mawili......wacha ajibu kuwa mzee amepumzika kidogo akiamka nitamwambia awasiliane nawe. na kama ni ujumbe muhimu na wa haraka itabidi akuamshe.....SASA HAPO NINI SHAKA....?
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    No siwezi kufanya Investigation kwenye simu ya mwenza wangu lakini bado nasisitiza Pin Code ya nini.. Kama anasoma hapa ni vyema aujue msimamo wangu kuhusiana na pin code :behindsofa:
    WALE WAKWALE UTAWAJUA TU KILA KITU WANAFANYA SIRI KUMBE NDANI YAKE WAMEWEKA MAZITO
    HIVI MJ1 YUKO WAPI JAMANI
    MY DADA KAMA UNANISIKIA POPOTE ULIPO NAKUMISS
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pin code pin code
    fidel80 na pin code ni kama chanda na pete mmh
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha zamani sana pale Ubungo Flats mzee mmoja alikuwa akitoka kazini pale Urafiki na akikuta mkewe kafua pant swali la kwanza nani kaichafua wakati mie nilikuwa kazini? na kuanzia hapo ilikuwa ni kichapo kwa kwenda mbele,
     
  20. m

    masho Member

    #20
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona PIN CODE wala usiwaze jua tuu tayar ufisadi wa mapenzi umeanza na ukitaka moto uwake na we weka PNI CODE, ndio utajua mkuki kwa nguruwe............mi huwa sipotezagi muda nikiona pin tu nami naweka,
     
Loading...