Pima joto.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Oct 6, 2012.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    ....nawaamkua wakuu wa jukwaa hili. Nimeulizwa, nami niwauliza. Ati?

    1. Kumfumania mume/mke....au
    2. Unajua mume/mke anacheat ila hujabahatika kumkamata.

    Lipi linauma zaidi?
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    namba moja ni 'the murderer of love'
    ni afadhali uhisi tu japo nayo huleta kiwewe fulani kuliko kufumania kwa macho.

    Ila ukishuhudia kwa macho, unaweza pata stroke hasa pale moyo unapokuwa umefika.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Kuhisi ni kujitengenezea ugonjwa wa moyo na kukonda.., bora nimfumanie nipate mshtuko mara moja kisha maisha yaendelee...
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0
    nambari UNO!!!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    ulishawahi fumania?

    Au mkuta 'live' umpendaye kabanwa na mtu mwingine??

    Ni nightmare, bora uhisi yakikuchosha unampiga chini tu.

    Tatizo la kufumania effect yake hata ukiachana na huyo inakuwa ya muda mrefu sana.

    Unashindwa amini tena kama kuna mwaminifu.

     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0
    Unaweza kupata uchizi wa ghafla na kama ulivyosema athari yake inaweza kabisa kuwa ni ya muda mrefu.

     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Unaweza ukapata 'temporary insanity' ndio mtu unakuta umejitia kwenye mikosi ya kuua.

    Imagine unamkuta hapo halafu una bastola, unaweza jikuta ushaharibu mambo.

    Sitaki kufumania aisee, sina kifua hicho, naweza ishi ICU kwa muda kadhaa.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Lol, hujanijibu banaa....
    Lipi lina unafuu nawe? :D
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    hebu tizama tena post yangu hapo juu, utaona jibu langu.

     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    ....haha..."If i dont see it, it is not there!"

    Asante kaka, ngoja tuendelee kuchambua penye "wengi wape..."
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mbu..."if it doesn't fit you must acquit"...utabaki nadhana tu lakini kama huna ushahidi muhusika hana kesi ya kujibu lol!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48

    Hujawahi experience "chupu chupu" za kufumania lakini mitego haikamati?

    sikiliza lyrics za wimbo wa PRESHA. Hafsa Kazinja ft Banana Zorro.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Kaka....

    Prolonged pains za kuwa cheated bila "ushahidi kamili" athari zake pia mnh!

    Yaani ushamkuta mume/mke/mpenzi na -'chupi chafu,' condoms, sms za hasara hasara, hashindi nyumbani, (unapouliza, anajitetea mpaka unakosa hoja!).....akishinda nyumbani ugomvi....LAKINI...hujawahi mfuma Live! usiombee kaka....au?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    bora chupu chupu inakupa 'benefit of doubt'

    lakini unamkuta 'wako' live jamaa kajipinda, binti analia na miguno yake ya kimahabati? Asikwambie mtu.

    Kumshuhudia umpendaye kifuani pa mtu mwingine ni dhahama kwa kweli, dhahama kubwa mno.

    Inaua maisha yako ya kimapenzi kabisa hata kama unaachana naye, ile picha inakuwa inakuijia kama movie hivi.

     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi ni bora nifumanie kabisa nijue moja kuliko kuhisi maana ni ugonjwa mbaya sana ambao unaua taratibu na maumivu yake hayavumiliki.
    Ni sawa sawa na mateka ambaye anapewa mateso makali kila siku lakini hauwawi.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,491
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 83
    Nini bastola, unaweza kuua mtu kwa fork ya kulia chakula ama kisu cha ugali. Yaani unamtoboa anakuwa kama net ya bush kwa msaada wa watu wa marikani.
    Japo kuna mtu unamfumania kwa ushahidi beyond reasonable doubt, hiyo nayo sijui tuite kufumania tu?
    JIBU:kufumania live inauma zaidi and it is traumatising. Haina tafauti na kushuhudia kifo say cha maji, huwezi kuogelea tena for years.
    shkamoo mwalimu
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,491
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 83
    kinachokutia wazimu ni kujiajiri kama muwindaji wa kujitegemea. Why tega? It works better kuwa positive tu, na inamfanya mwenza kurelax. Kama ana ubaya wala hatumii nguvu kuuficha. Hapo kuna siku ushahidi unamwagika miguuni kwako cpwaaaaaaaa, nae ukimcomfront anabaki na kigugumizi and you run the show.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0
    ......Hilo nalo neno! Unamkuta mtu mzima anaanza kufanya "timing" ili afumanie.

     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 1,921
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Halafu unakuta timing yake haina manufaa kwasababu alichokuwa anadhan mwenzi wake anafanya kumbe wala hata hafanyi...# inakeraaajeee
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    live inauma bana.

    Unamkuta ameshashughulika nafasi kubwa na kijasho chembamba kinamtoka, keshalegezwa pale hajiwezi lol

    shuka zote wameshaangusha chini, tena unakuta labda na nguo zao zimatapakaa sakafuni.

    Shati liko karibu na mlango wa kuingia kwenye chumba, suruali ya mkaka na sketi ya mdada iko hapo, blauzi na bra viko half way kutoka mlangoni kwenda kwenye kitanda, vijiguo vilivyobaki viko vinaning'nia kwenye ncha ya kitanda kama vinataka kuanguka.

    Hii inaonesha walivyokuwa wametingwa (how they wanted each other) hawakuwa na muda hata wa kuweka nguo zao vizuri.

    no no no, acha nihisi tu.
     
  21. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #21
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabsa ni heri kuhisi kufumania lol
     
  22. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #22
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    ....nahisi pia judgments zenu zina base mpo kwenye mahusiano ya aina gani.

    Kuna watu wanatamani wafumanie wamalize hukumu yao, hao hufikia hata kutengeneza misheni na watu 'wakafumanie!'

    Na kuna wanaoombea yasiwakute. Hawa hawataki hata kufikiri kinachoendelea, "japo wanayaona hata manyoya, kuku eshanyonyolewa" lakini bado wanaukataa UKWELI :D
     
  23. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #23
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Kwahiyo bora 'shari kamili!...' ufumanie yaishe!? ;)
     
  24. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #24
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Mbu, mie naona hadi kufikia kupanga fumanizi jua huo upendo haupo tena, ulishakufa siku nyingi.

    Au kwa baadhi ya wanawake huwa ni 'mob psychology', akikaa mwenyewe anajuta mno.
    Ndugu yangu kabisa alienda mfumania mmewe baada ya kushauriana na watu fulani lakini baadaea hata yeye alijuta kwa nini kaenda kufumania.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  25. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #25
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,430
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    bora ufumanie ujue moja
    nachukia kukaa na maswali kichwani mwangu
     
  26. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #26
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,728
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Raha ya kufumania iwe mtu umeshamchoka
    na unatafuta sababu ya kumuacha
    utafumania kwa raha zoote
    vinginevyo bora u hisi tu kwanza hadi akishakutoka moyoni ndo uanze harakati za kufumania
     
  27. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #27
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    The Boss, na Smile mpo sawa...
    Mmeona ee? Kama nia ni kujenga, utamuomba na mausia tele aache 'ukware' wake, na hata ukifumania haitakuuma.

    Kufumania, au kujiaminisha "unaibiwa" ...wewe pekee ndiwe dereva wa akili yako. Maumivu, either of the two yanategemeana na mawazo yako "umeyapaka rangi, poda, na manukato" ya aina gani mpaka ufikie kuumizwa nalo.

    Hapa swali la pili kabla hujakubali kujiumiza ni je? Are you over cautious/overly sensitive? How do you rate your Self Esteem In a scale of 1 -10? unajiamini?....

    Keep faith, raise your Spirits. :D
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  28. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #28
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,964
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Naam,.....yataka imani ya kweli baada ya kufumania na kujiliwaza mwenzio amepitikiwa tu na Ibilisi :cool:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  29. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #29
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,728
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Mbu masuala ya self esteem ni very complicated...
    mfano mtu anaweza kuwa akiwa nyumbani yuko normal
    lakini hawezi ongea in public mfano,hawezi kabisaa

    na mwingine kikazi au kiofisi ni mtu confident mno,lakini
    akiwa kwenye lift na mdada ni mtu asiye na uwezo hata wa salaam tu
    anagwaya gwaya lol
     
  30. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #30
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mi nilifumania wa kupigia mazoezi niliumia mno
     

Share This Page