Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pilipili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jun 7, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Jamani tangu nikiwa mtoto naogopa sana kula pilipili.
    Wiki iliyopita nimepata mdada na kuanzia jana hadi leo niko nae uchi tukidunguana bila mpira.
    Dada huyu ananiambia niweke pilipili mdomoni wakati wa kunyonyana denda, pilipili hiyo tunaimung'unya huku tukiitafuna taratibu, mwenzangu ana enjoy mi nateseka.
    Pia ananiambia nipake viksi kabla ya kuimuingilia ili kuongeza raha.
    Najiuliza huyu ni binadamu wa kawaida? Kweli tembea uone
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhhhhh
    sijui nicheke au nilie mmhhh
    Hiyo ya VIKSI imeniacha hoi...

    ikija kwenye sex usifanye kitu
    ambacho hauko comfortable nacho
    baadaye..
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Yaani napata raha na karaha kwa wakati mmoja. Viksi inaongeza joto sana, na ule muwasho ndio najikuta nakuna kisawasawa.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280








    Nyie watoto pumbavu kabisa, mnafundishana nini hapa kijiwenii huu muda wa kwenda shule? Ndio maana Ryan Giggs amemfanya matusi mke wa kaka yake.
     
  5. SexaMicca

    SexaMicca Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukusaidiaje sasa??
     
  6. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    heeeee hii mpya...
     
  7. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuuuuh kaali kweeeeli kweli!!!!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    mmh!.......
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Khaaaaa wee Bujibuji
    embu usituletee hasira zako..
    kwani Ryan amefanya mstusi na
    mke wa kaka yake inatuhusu nini
    sisi... nimemjibu alichouliza naomba sana usinitukane tena...
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    tena kali, kwan ungekataa ingekuwaje?
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bujiiiiii, hiyo ni projekti wamepewa shuleni
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Thas my afroo..........busara na hekima ya hali ya juu.............na wewe ungetukana ningekutapika utoke kinywani mwangu!
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaa watu mna vituko humu.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuu
    babu shikamoo
    Kinywani mwako mmmhhhh
    ngoja niache kufikiria kwa sekunde chache....
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hilo litakuwa na sugu za kudumu anahitaji kusuguliwa na jiwe la miguuni
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ndo field ya Degree yako ya socialogy? Au unatuon watoto?
     
  17. B

    Bobu Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! mzee umekumbana.... vp mlipima lakini kabla ya kupiga voda kwa voda?
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    wapime wapi, siku hizi wana msemo kazi ni kazi bora tonge lizame kinywani
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    angalizo mkuu kwenye red hapo,ni mke wa mdogo wake,faulo mbaya sana.
     
  20. innovg

    innovg Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    next time mtumie na tangawizi mbichi
     
Loading...