Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pilipili kwa mama mjamzito inaathari gani

Discussion in 'JF Doctor' started by sw33tboy, Sep 1, 2011.

  1. s

    sw33tboy Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pilipili inaathari gani kwa mama mjamzito mke wangu anaujauzito lakini anapenda sana kula chakula chenye pilipili
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hiyo ndo test yenyewe bana ila aweke kidogo
     
  3. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    pilipili siyo nzuri asile sana kwa mbali itamueffect mtoto atakuwa na macho manjano akizaliwa na pia rashes
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    macho ya mtoto
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........unanikumbusha last year majira kama haya, nilikuwa na kitumbo na pilipili nilikuwa nakula balaa........... tena nilikuwa napenda ile mbichi kabisa naitafuna.....nikaja kupata bouncing baby boy, na sasa yupo 9 months hana tatizo lolote. Hivyo naweza sema mwache bidada ale pilipili haina tatizo lolote.
     
  6. B

    Benezeth New Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna madhara mama mjamzito kula pilipili huashilia kuwa naukosefu wa mahitaji ya mwili k.m madini ambapo hulazimika kula pilipili.Ni vyema mama mjamzito kutumia mlo kamili ili aepukane na madhara ya baadaye.
     
  7. N

    Natalie Senior Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilisikia, mama mjamzito akila pilipili sana, mtoto anakuwa na macho yaliyovimba.
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    haya, waliokwisha jifungua, na madaktari wa watoto na wakunga waliomo jamvini watupe jibu kamili.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    pilipili ni kama stimulant nadhani. kama mjamzito hana high blood pressure inayojulikana sidhani kama pilipili ina tatizo. kama ana pressure inaweza kuwa elevated kidogo.
     
Loading...