Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pikipiki 125 cc inakula mafuta kiasi gani....msaada pliz!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sijui nini, Apr 26, 2012.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa anaefahamu, aina ni B2 INDIA, COMMUTER, ingine yake ni 125cc...

    [​IMG]
     
  2. M

    Malebe Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    125 cc inaenda wastan wa 40 km per litre
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yanin kutafuta brain concussion? Vuta hata vitz mkuu.
     
  4. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Piki aina ya bajaj ya India ya 125cc inaenda up to 80km/litre. Kama hiyo yako ni ya kutoka India maybe na yenyewe ina uwezo huo. Kama vipi google website yao.
     
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    35km/Litre
     
  6. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma user manual ya hiyo pikipiki utayafahamu mengi zaidi.lakini kama niya india hutumia 50-60km/litre.
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    TEGEMEA kwenye user manual hawajaandika kuhusu oil consumption na ni kweli ni ya india, ni mpya na original (not chinese) na manual yake inayo na ni kama inavyoonekana kwenye picha hapo hivyo hivyo!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Haa!? sema kweli?! sasa sijui T-Better 150cc itakuwa inaenda km ngapi/lita
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Unataka kununua kifo wewe
     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hata kwenye magari watu wanakufa kila siku...ishu ni umakini wa mtu mkuu....usipende kufuata upepo!!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Haya mkuu ukikatwa mguu shauri yako
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    usiwasahau na wapitanjia wanaogongwa na magari kila siku na kuishia kuwa walemavu wa maisha....u be carefull u avoid accidents, u jifanya mjanja u die bila kujali unaendesha bajaji, gari, pikipiki, baskeli au miguu mkuu!!!
     
Loading...