Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pigo jingine CUF: sekretarieti ya vijana Bara yajiuzulu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hasan124, Jun 10, 2012.

  1. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika ule muendelezo WA kuangamia kwa chama cha wananchi CUF almaarufu Ngangari, Uongozi WA Sekretarieti ya Vijana Taifa ya chama hicho Bara imejiuzulu rasmi hapo tar.08-06-2012.
    Waliojiuzulu ni pamoja na Mwenyekiti wao MHE. Mohamed Babu, Naibu Katibu Mkuu WA Sekretarieti Bara MHE. Abubakar Kitogo, Mkurugenzi WA Fedha MHE. Maulid Said, Mkurugenzi WA Mafunzo na Mausiano Vijana MHE. Dalia Majid, Mkurugenzi WA Mipango na Uchaguzi MHE. Grace Mgumba.
    Wengine ni Wajumbe WA Sekretarieti hiyo ambao ni Mussa Mbarouk (Diwani CUF - Tanga), Daalin Mlenga na Asumini Maringo Shayo.
    Hili ni pigo jingine kubwa kwa Oganaizesheni hiyo HASA ukizingatia MIEZI michache aliyekuwa Mkurugenzi WA Sanaa na Utamaduni MHE. Omar Costantine kujiuzulu na kuhamia chama kipya cha ADC.
    Tukio hili limetokea sambamba na Naibu Katibu Mkuu Bara MHE. Julius Mtatiro akiwa safarini kikazi mkoani Arusha kupoteza Laptop na nyaraka nyingine muhimu za chama.
    Ndani ya Laptop hiyo kulikuwepo na MPANGO MKAKATI WA CHAMA TAIFA 2013/2015 kuelekea Uchaguzi Mkuu ujao WA 2015.

    Same source.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    loh , kumbe hata cuf wana jumuiya ya vijana
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nini tatizo lililosababisha wajiuzulu!? Au ni mwendelezo wa kuvua gamba umeikumba hadi ccm B?
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rip kafu
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    uvuamsho...
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ina maana Mtatiro hakuwa na back up ya documents zake?
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yote 9, lakini la 10 huu utakuwa ama ni uzembe au hujuma. Itakuwaje nyaraka muhimu kama hizo zisiwekwe kwenye flash disk "just in case"? Kama sio kupotea kwa laptop, ingeweza kukumbwa na matatizo mengine na nyaraka hizo kupotea. Mwaka wa kufa nyani, miti yote huteleza.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rest in Peace CUF aka Uamsho
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wa CCM wako popular kwasababu ya wizi
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Huku ni mwanzo wa kufa kwa chama cha wananchi CUF? Au kuna usanii unaendelea hapo? jamani Bazazi! haelewi iwapo kuna mpangokazi wa kuihuisha CUF kwa viongozi waliopo sasa kwa kukosa mvuto wajiuzulu kuwapisha wengine au ndio njia moja ya makaburini (Kama ni makaburini kiwasalimie PONA, CCJ, nk).

    Bazazi ni Bazazi
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole kwa CUF! naamini hizo nyaraka muhimu hakuwanazo pekee yake kwahiyo anaweza kuzi-access kwa mwenyekiti taifa (kwa mfano).
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Hii habari bado sijaiamini!!from the same source??
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    maiti zimetoroka mochwari
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dhambi ya igunga dhidi ya CDM bado inawatafuna CUF.
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    teh teh teh teh!! JF raha kweli kweli.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    source ni hiyo laptop ya mtatiro iliyopotea.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hawa viongozi wa kuamka hawa acha wamalizike .KAFU ina dhambi kubwa mno kama Mrema .Waliwapa watanzania matumaini lakini wameishia kuamsha sasa.Laana tuulah
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wamemwibia nani mkuu , wewe bado ni kijana acha kuropoka
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yawezekana wamehamia UAMSHO na Greace M4C maana yupo peke yake na Ukitaka kuijua Cuf angalia safu ya viongozi wake
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahaha...
     
Loading...