Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pigeni vibuti kiustrarabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 23, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,532
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Hata kama mtu kakosea, au umepata kifaa kizuri zaidi, ni vizuri kuwa na ustarabu.

    Huwezi kujua ya kesho, na huonyesha ni kiasi gani unajua mapenzi.

    Unajua aslimia zaidi ya 90 wanajuTa maamuzi waliyofanya??

    Wewe ambaye unatembea na kibuti moyoni ila hujakifikisha naomba rewind your decision,

    Kumbuka kubuti kinaumiza na kinaleta maafa moyoni (disaster) .

    jioni njema.
    relationship-marriage-over-good-800x800.jpg
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh, hope wahusika wamekusikia..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kilivyonilemea.......lazima nikifikishe........
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama umenitendea mabaya na kunitesa kwa nini nikupe kibuti kistaarabu mi ntakupa kadi ya harusi 2 tena ntahakikisha nimekuteka moyo ufikiri nipo kumbe ndo natoka,
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,532
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    sio vizuri hivyo.
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha mbali sana kuna mdada mmoja alikuwa na jamaa ake basi akawa anaona wanaume wengne wote mabwege,jamaa akamtokea akamchana live mwanaume auna mvuto then uwezi kunihudumia.jamaa alipomaliza chuo kapata kazi wakati uwo yule sister walishatemana na jamaa ake,jamaa akarudi tena kuomba penzi dada akaingia king baada ya muda dada akajakusikia jamaa keshalipia msichana mwingne mahari na yupo kwenye maandaliz ya harusi baada ya wiki yule dada alielekea ubungo bus terminal na sasa hivi yupo mwanza anasikilizia maumivu ya kibuti cha kimyakmya.vibuti rhaaa sana na inatakiwa uwe makini katika ihi tasnia uwe unausoma mchezo kwa nje kabla ujaingia mazma.unashambulia then unatulia
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ata ujaribu kuwa mtaarabu namna gani bado itauma tuu!!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    vibuti noma
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhh
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    It takes two to tangle. Kama mtu ni mstaarabu kupunguza mawasiliano tu anaelewa unahitaji space. Ila kuna watu kama wana wazimu wallah,kukutokea tu anakua kama mwehu,siku ya kuachana sijui itakuwaje! Kha!
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Aisee ni kweli...
    Dont know what tomorrow holds
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kitue mpz ya nn kujiua na blood preasure loh!
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama kibuti cha wema loh!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kibuti ni kibuti jamani lazima upande mmoja ufadhaike na kuumia!!!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    nikipenda nimependa ni point of no return.
     
  16. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona vibuti vyote vina msg moja tu.nayo ni kuachana your relationship will never be the same.

    By the way nimewakataa 2 sasa tena kistaarabu kabisa lakini wananiona kama mkosaji tu mimi,

    IT IS IMPOSIBLE TO PLEASE EVERYONE,
     
  17. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakuna ustaarabu
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama mlivyo kutana kwa amani basi wachaneni kwa amani sio fujo vurugu kuchomana roho sidhani kama muungwana anafanya yote hayo,kumbuka kua kuna kipindi mlipenda kwakweli na huwezi jua kesho itakuwaje hata kama hamkua wapenzi basi hata marafiki wakusaidiana mawazo..
     
  20. P

    Punguli Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    em fkri f unaenda mahal kuomba kaz alaf ndo unamkta yule ulyempga kbut ndo boss, je utajckiaje?
    Maisha n mznguko, n bora kuachana kwa aman.
     
Loading...