Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Piga UA, Rais AJAYE....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamageuko, Jul 18, 2011.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Atatoka Kaskazini mwa Tanzania, nimetathini na kutazama kwa makini na hali halisi iliyopo. Nafasi itapatikana ya walio WACHAFU kusafishwa ili WANG'AE na KUMETA. WASAFI Watachafuliwa ili wanuke uvundo... Kaskazini itaimbwa na kupandishwa kileleni na mwisho wa siku yuleyule aliyekuwa akiimbwa kwa maovu yake ATANYANYULIWA NA KUPAMBWA KILA AINA YA MAUA... ATAFAA!!!

    Msishangae, niliwapa tathmini ya wapi tunakwenda baada ya uchaguzi (yameanza kutimia) sasa nimewapa hilo nalo mkae nalo na kutafakari (ni fumbo linaloeleweka)
     
  2. whizkid

    whizkid Senior Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo la hilo fumbo ni kwamba limekaa kama utabiri wa marehemu Sheikh Yahya.
     
  3. k

    kiloni JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si useme moja kwa moja Edward Ngoyai Lowasa?!!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kasikazini wako wengi; Dr. Slaa naye si anatoka kasikazi au yeye si mchafu kwa hiyo hahitaji kusafishwa!!
     
  5. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    soma alama za nyakati kiongozi....... utapata kuona mengi wala hutofananisha utabiri na maono!!!

    Mkuu mkuu.... walio safi huchafuliwa na walio wachafu husafishwa!!
    wote wanatoka kaskazini, nimng'aro pekee utakaoamua.... kazi za kupigana misasa na madodoki zimeshaanza
    Usione ajabu, walikuwa saba chaguzi zilizopita uchaguzi ujao wakabaki wanaotakiwa kur zisiharibike tena!!!!!!
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    mnahangaika nini badilisheni katiba jamaa aendelee. lol
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unanena kana kwamba umepandisha roho mtakatifu? Unanena kwa lugha ambayo hakuna mtafasiri.
     
  8. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmasai akanyee debe tu hawezi kuwa rais...richimonduli inamtosha
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    We ni Campaign Manager wake au???

     
  10. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaskazini tena R. CHUNGA
     
Loading...