Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Piga kura, piga kura, piga kura, piga kura!, piga kura!,.........Miss chitchat sep NUSU FAINAL

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Sep 29, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari yenu bhana

    Hii ni mashindano ya kumsaka miss chitchat wa mwezi September.Bado tupo katika ngazi ya nusu fainal,washindi wawili watakaopatikana hapa ndio watakao ingia kuchuana Fainal.[​IMG][​IMG]
    Unaombwa kuchagua mtu mmoja toka kila group ili kuwapata washiriki wawili ambao wataingia Fainal.Washiriki ni kama wafutao katika magroup yao:-

    GROUP A
    1. CUTE
    2. Madame B
    3. nivea
    4. Preta
    5. Yummy

    GROUP B

    1. charminglady
    2. Arabela
    3. Catherine
    4. sweetlady
    5. king,ast
    MASHARTI YA KURA NA JINSI YA KUPIGA KURA

    1. utachakua jina moja toka kila group Mfano (group "A" cute Group "B" chaminglady)
    2. KUMBUKA kura harali ni ile iliyotaja majina moja kwa kila group
    3. KUMBUKA one vote one member,endapo utapiga kura zaidi ya moja itahesabiwa moja ya kwanza tu.
    4. washiriki wanaruhgusiwa kujipigia kura,kuomba kura,kufanya kampeni za kuomba kura
    5. Mwisho wa kupiga kura za nusu fainal ni tarehe 30sep saa saba mchana.

    Baada ya kuwa tumewapata wawili watatangazwa katika thread hii hii na baadaye kutakuwa na thread nyingene ya Fainal.Natanguliza shukrani na natumaini utatoa ushirikiani.Ahsante


    UPDATE
    Ninaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza.
    Aidha Tunaongeza Muda wa kupiga kura hadi kesho ya Jumatatu saa mbili kamili jioni,kwa kuwa kumejitokeza kasoro
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante sana Ruhazwe JR mimi kura yangu group A inaenda kwa Madame B na group B inaenda kwa Arabela,ila nishakwambia mapema Arabela asipoingia fainali kutakuwa hapakaliki humu, hivyo hebu fanya maarifa kidogo kuna mshiko nimekuandalia....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante sana Ruhazwe JR mimi kura yangu group A inaenda kwa Madame B na group B inaenda kwa Arabela,ila nishakwambia mapema Arabela asipoingia fainali kutakuwa hapakaliki humu, hivyo hebu fanya maarifa kidogo kuna mshiko nimekuandalia....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,404
    Likes Received: 6,014
    Trophy Points: 280
    A madame b
    B charming lady
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nishachoka kuwa msindikizaji jamani, lol... Namchagua Madam B na King'asti...
    sweetlady najua hupendi hizi mambo... Halafu king'ast naomba feedbck kama ile kazi uliyonipa nimeifanya vema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Ruttashobolwa na Arushaone nisipowaona hapa kwenye Kura,
    adhabu yenu ni kuwalalia Mzungu wa 4 usiku huu.
     
  8. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,404
    Likes Received: 6,014
    Trophy Points: 280
    naombea matokeo yachakachuliwe. Ukose madame
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    A
    Madame B(wangu)
    B
    charmnglady( my client)
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Wangu tafadhali usiharibu mashindano kwa kunihusisha na Arushaone pleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha,.....hamnaga hiyo kiongozi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    St Paka Mweusi umenifurahisha sana ahsante
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    A madame B then B arabela
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu kwanini unachakachua? Ruhazwe JR umeniudhi sana. acha sera za kiccm.
    kwanini usiorodheshe majina kistaarabu?
    Ungeandika hivi:
    GROUP A:
    1..
    2..
    3..
    4..
    5...
    GROUP B;
    1..
    2..
    3..
    4..
    5..
    halafu baada ya hapo useme tuchague jina moja kila kundi hapo ingekua mpango mpango. unaweka namba mara mbili mbili ili kutuchanganya?
    Halafu CUTE na Remmy walisha jitoa kwanini umemuweka? mbona unamuwekea kauzibe Madame B?.
    Hata hivyo namchagua
    madame na King'asti. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaa..!!. afadhali umeharibu kura. Punguza mapepe. chagua mtu mmoja kila kundi lol..!! hahaaa..!!. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaleta matani wakati watu tupo serious?. taja mtu kutoka kila kundi vinginevyo unakua umeharibu kura. ndo maana umeona hapa Paka Mweusi na mwezie Arabela wameharibu kula zao kwa kutaja watu kutoka kundi moja. waache wala usiwastue. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Asante shosti,
    nami A madame B,
    B Arabela.
    Kizuri kula na Shost a'ko au sio.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kura inaenda kwa Madame B na wengine nitawapigia badae
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Nisamehe sana.
    Nimekoma kudandia mambo ya watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...