Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Piga kura linda kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpigania Uhuru, Apr 4, 2012.

  1. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimeipenda sana slogan ya 'piga KURA Linda KURA'
    Naomba iwe slogan ya uchaguzi mkuu 2015.
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naunga mkono..
     
  3. r

    rwazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maliozia linda kura dhidi ya wauaji na waizi ccm
     
  4. C

    CHIMPONGO Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo ni njema na ni kwa utekelezaji wa slogan hiyo kila mpiga kura na mgombea atapata haki ya na si vinginevyo.
     
  5. m

    mdigoo Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arusha tunaweza,meru tukawalindia kikaeleweka sasa tunakuja kuafundisha wa mikoani
     
  6. T

    Triple DDD Senior Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono
     
  7. T

    Triple DDD Senior Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono
     
  8. f

    frank m Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mdigo, watu wanaweza wasijue, Arusha imeplay role kubwa sana Meru, nadhani watu wa Arusha wapelekwe kwenye uchaguzi wa Segerea
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Piga kura usogee hatua 100 kutoka kituo cha kura, hesabu hatua mbili weka kambi.Linda Kura
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kabisa ndugu "Piga kura Linda kura"
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ' piga kura linda kura'
    fungua thermos,vunja hotpot,kimbiza magari.
    Usiogope bomu!polisi wako upande wetu!
     
  12. D

    DNdaki Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekaa vzr sn kuelekea 2015 PIGA KURA LINDA KURA. Mafisadi wameshachemka mbaya yaani hawana Sera zaidi ya MATUSI. Km chama tuweke mikakati ili pindi itakapoanza maboresho ya daftari la mpiga kura tuwahamasishe wananchi hasa vijana wakajiandikishe na huo ndo mtaji wetu mkubwa mno 2015. Conglats CDM (M4C)........
     
  13. m

    majogajo JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    njoo utuelekeze watu wa Segerea maana uchaguzi umenukia.
     
  14. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii lowasa,malisa wanaijua vizury....lowasa alitaka kuleta ujeuri wa kukataa kupekuliwa na peoples ,,wakashusha vioo vya gari yake,,baadae akajua hawatanii ...akatoka nduki
     
  15. r

    rchaga Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo ndo point ya maana! Kulinda kura ndo kila kitu! Magamba ni wezi mnooo!
     
  16. l

    liverpool2012 Senior Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ccm wenyewe wanaibiana na kutoaminiana ktk kura,CDM msiwape mwanya hawa wanatisha

    piga kura linda kura 2015 peoplezzzzz power
     
Loading...