Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Piga kura kutimiza haki yako!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simcaesor, Oct 13, 2011.

  1. S

    Simcaesor Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wimbi kubwa la watu ambao hawapigi kura kwa mawazo kwamba atawakipiga CCM lazima ishinde lakini hiyo siyo mana yake, nawashauri wahusika na hili watumie muda huu kuwashauri wananchi kupiga kura na kuondokana na fikrapotofu kama hizo, kama ilivyo operation Sangara sasa kuwe na operation PIGA KURA KUTIMIZA HAKI YAKO. WanaJF tuwe pamoja kwa hili....
     
Loading...