Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pictures: Uwanja wa ndege Songwe - Mbeya waanza kutumika, ndege zaidi ya tatu zatua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Dec 13, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    THURSDAY, DECEMBER 13, 2012


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]UWANJA WA NDEGE SONGWE MBEYA UMEANZA KUFANYA KAZI LEO NDEGE ZAIDI YA TATU ZATUA UWAJANI HAPA[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]ABIRIA AKISHUKA TOKA NDANI YA NDEGE ZILIZOTUA UWANJANI HAPO[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]MWANDISHI WA HABARI KAMANGA WA BLOG YA MATUKIO AKISHUKA TOKA KATIKA NDEGE KUZINDUA UWANJA HUO[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]BAADHI YA WTUMISHI WA UWANJA HUO WAKISHUSHA MIZIGO TOKA KATIKA NDEGE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]BAADHI YA ABILIA WALIOSHUKA UWANJANI HAPO[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]MAMA HELLEN LAIA WA UGANDA AKIFURAHIA KUTUA KATIKA KIWANJA HICHO CHA SONGWE MBEYA[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]MWENSHIMIWA DIWANI WA KATA YA SISIMBA G. KAJIGIRI AKISUBIRI MGENI WAKE TOKA DSM[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]MOJA YA MAAFISA WA UHAMIAJI UWANJANI HAPO

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    TUTAZIDI KUWALETEA KINACHOJIRI UWANJANI HAPA SONGWE
     
  2. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Duuu that's great ila wasitudanganye kuwa ni wa Kimataifa hizo stori tumeshazichoka ni uzushi huo ni uwanja wa Mkoa tu sio wa Kimataifa
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38

    Mara NYINGI huwa kuwa MABANGO yanayoonyesha nani ni CONTRUCTOR wa HICHO KIJIWACHA... Lakini hakuna BANGO!!!
    Yaani VINDENGE vidogo VITATU ndio FURAHA? tena kutua kwenye VUMBI?

    Ni nani alibeba PESA za UWANJA? WIZI kila KONA na RAIS wetu anakwenda KUSHEHEREKEA Uzinduzi lakini MAJI kwenye JENGO KUU hakuna MITARO? tunataka kujua MJENZI ni nani au KIKOSI cha UJENZI cha MGAMBO ndio walioujenga UWANJA HUO???

    SHAME!!! SHAME... NAPE NNAUYE anatakiwa kuwa huko SONGWE kuona MRADI wa CCM unavyoimarika na UFISADI...

    ** HICHO KIKOCHI kweli ni CHA UWANJA wa NDEGE? Au Mfanyakazi MMOJA kaondoa KOCHI lililochoka NYUMBANI kwake na KUPANDIKIZA hapo AIRPORT? na yeye kabeba MAMILIONI TUMBONI.... CCM badala ya kufungua MAGEREZA kwa kuweka WEZI wa UKWELI wa MALI za SERIKALI; Inayafungua hayo MAGEREZA kuwaweka NDANI WABUNGE na MADIWANI wa CHADEMA...
     
  4. W

    Waambi JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 740
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's great! Looking forward to landing there soon
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 10,876
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 113
    hahaa naona kuna makapu ndan ya ndg,natmai hata kuku na mbuz wamo,
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,606
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 83
    Kandege kamoja nakaona ni mali ya TANAPA katakua kameleta maafisa wa KITULO NATIONAL PARK, any way changamoto ni kubwa ila kwa kuanzia sio mbaya, ukiwa unatoka DAR kwenda MBEYA kwa basi safari ni ndefu sana, Mashirika ya Ndege yachangamkie fursa ya kwenda MBEYA sasa naamini wasafiri wapo wa kutosha kabisa
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 4,934
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    Hivi bado tunajenga infrastructures za 1920s?
    Sasa huo ndiyo uwanja gani?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,033
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Layout ya runways sijaipata vyema,.maana hamna plan view ya uanja, lakini hayo majengo yamenidisapoint sana, hivi architects wetu wana matatizo gani? kwanini u-design kajengo ka ajabu ajabu? hamtembelei nchi za wengine mkajifunza?
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,333
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    We unapenda uone mikoba ya ngozi tu kwenye ndege?
     
  10. t

    taxbabe JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2012
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Tanzania bwana wasaniiii. Eti uwanja wakimataifa... Vijengo kama airport ya mwanza. Wa dar wenye ni mkubwa kuliko hata uwo. Wajipange!
     
  11. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    A Bull shit airport indeed!

    Mahali pana potential kubwa ajabu kuwa HUB ya Great lakes na SaDC; Halafu wanatokea wajinga wawili watatu wanadesing kakiwanja utafikiri kwa ajili ha kuhandle ndege za Barrick Bulyanhulu???

    Nyambafu wote mliodesign takataka hii pale Songwe....
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 13,603
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 113
    mkuu nngu007 nauli bei gani mpaka dar...manake juzi nimepanda abood Tunduma-Dar nimeingia Dar saa nane usiku toka saa 1:30 asubuhi...kama ile kampuni mpya imekuja na mbeya tuambie tafadhali tumechoka kuzunguka kona ya kitonga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,455
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Angalia! wenzetu hawa hawachelewi kupakia magunia ya mchele na hatimae ndege kushindwa kupaa!! Maana hayo makapu yanavyoonekana kama kiashilia vile..............!!
     
  14. A

    Amani Mrimbo Senior Member

    #14
    Dec 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tz people try to realize yr self!
    Do u want the J F Kennedy airport at songwe!
    That will happen only when our shadows start talking.
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,724
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutaendelea kujenga viwanja kila mwaka, badala ya kufanya kitu tukamaliza bado tunajifanya hatuelewi, mara tumethubutu tumeweza! its 21 century guys work up!! kiwanja cha ndege kinatakiwa kiwe kivutio kwa watu kusafiri kwenda sehemu za pande za huko.
     
  16. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Napendekeza Uitwe The memorial of DKT slaa international airport kuenzi ugunduzi wa kontena la kura hapo 2010 ambalo mpaka leo kabaki kuwa mtu pekee aloshuhudia kontena hilo la kihistoria!
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    medival
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38

    FASTJET Destination zake ni BADO MWANZA, DAR, KIA... Hawajaongeza Safari za MIJI MINGINE BADO
    Wanataka ku-realize profit kwanza sababu; SODA, KARANGA na CHAKULA inakubidi kama unataka UTOE PESA MFUKONI wakati UPO ndani ya NDEGE...

    Kwahiyo wanafanya hiyo MIKOA MITATU kuona kama Watu hao Watanunua Vyakula...
    Sababu FAIDA ndio wao Wameiweka HUKO kwenye VIBURUDISHO; USAFIRI rahisi
     
  19. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
  20. L

    Leornado JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona uwanja duni kiasi hiki kwa 21century? bure wangeacha kuliko kukurupuka na kutoa kitu cha ajabu hivi
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Kiwanja kinauzwa Songwe jirani na uwanja wa Ndege,Mbeya Matangazo madogo Mar 23, 2016
UWANJA MPYA WA NDEGE [songwe MBEYA] Habari na Hoja mchanganyiko Aug 14, 2013
Pichani... Dk. Harrison Mwakyembe atembelea uwanja wa ndege Songwe Mbeya Jukwaa la Siasa Jan 4, 2013
Uwanja wa ndege wa kimataifa wa SONGWE - MBEYA kuanza kutumika kesho Habari na Hoja mchanganyiko Dec 12, 2012
Kirusi gani kinautafuna uwanja wa ndege wa Songwe kule Mbeya Habari na Hoja mchanganyiko Mar 3, 2008

Share This Page