Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICTURE: Toilets Sponsored by M4C.Highway from Morogoro to Dodoma 3 pairs.Project start 2013 March.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Good Environmental l Protection

    Infrastructure that provides access to water and sanitation facilities are also key to good health

    In addition to health, education is another important factor that enables people to overcome extreme

    poverty.

    MY HUT OFF TO CHADEMA... WHERE WAS OUR RULING GOVERNMENT? ACTIONS SPEAKS LAUDER THAN WORDS!!!
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nnungu007 what is this?
     
  3. p

    pembe JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona sioni simtanks maji watapata wapi? Tujifunze kutoka shirika la reli kwani walikuwa na maji kila kituo kutoka Dar hadi Kigoma. Vijana wapate ajira ya kusambaza hayo maji mazingira yetu yaboreke.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nngu007 ameibua kitu cha maana sana. lakini amepoint Moro to Dodoma. This mean jamii ya huko wanaongoza kuchafua mazingira
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What is black empowerment when it seems to benefit not the vast majority but an elite that tends to be recycled?
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Maendeleo Unaweka negativity... Hauangalii Umuhimu wa Hiyo Barabara? Wabunge Wetu wanaitumia kwenda kwenye Mikutano yao DODOMA na WAGENI wa

    Ndani na Nje ya NCHI wanatumia hiyo BARABARA kwenda kuwaona WABUNGE na MAWAZIRI wakati wa VIKAO VYA BUNGE; Kila HIGHWAY DUNIANI ina VYOO

    Sasa wewe kama bado UKO na ILE MANTIKI ya CHOO NI ANASA una MATATIZO; ina MAANA serikali ya CCM pamoja na wewe kuitetea HAJAWAHi kukupeleka

    NJE YA NCHI na kuona jinsi HIGHWAY na EXPRESSWAY zao zilivyo safi? JARIBU kwenda kwenya tembelea NAIROBI labda utaweza kuelewa na mawazo yako

    ya hali ya CHINI; MAZINGIRA ni MITI kukojoa NJE ni kuharibu MAZINGIRA... siko Darasani... PLAY YOUR PART IT CAN BE DONE... BE EDUCATIVE...

    KAMA UNAJUA KUIMBA CCM JUU... then U CAN...
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Can't you read?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Acha kukurupuka kama zuzu, soma tena thread yangu! unakuwa kama umekalia kitu ngumu we vipi?
    Inaelekea unaongoza kuchafua hali ya hewa kama pale mabibo
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Chadema washaweka vyoo hivyo kwa barabara tajwa ama unawazindua wafanye jambo kama hilo? Litakuwa jema japo cdhani watapata ushirikiano positive toka kwa mamlaka husika zinazotakiwa ku identify for the eneo la kuweka, c zipo chini ya serikali ya magamba??
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hongera chadema kwa kuonyesha mfano hata kama bado hamjaingia madarakani.Hizo pesa mngeweza kutengeneza vitumbua,ama t-shirt na kanga pamoja na pilao,lakini mmeonyesha kuwa nyie ni chama cha kweli cha wananchi.Mnasimamia kabisa jina la chama chenu kwa vitendo hata kabla hamjaingia madarakani,yani ni chama cha maendeleo na demokrasia.Big up makamanda.
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    I mean, I was expecting to see a picture and it is not there.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ​Ngumu ndio nini?
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    There is something wrong with your PC; Microsoft Office Picture Display
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    upeo wako ni mdogo kama urefu wa pua yako, hivyo hata nikikuelewesha huwezi kuelewa
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asante... Sihangaiki na Watanzania wenye Shida... UNAMATATIZO... Inaonyesha kila MTU anayeishi TANZANIA anaoyesha ana hasira za AJABU na KUTISHA

    NI UCHUMI ni MBAYA BONGO? au ni UFISADI Mnaupenda Sana... Unawakimbiza? POLENI...
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiacha kukurupuka sote tutakuwa wastaarabu, watu tumeshakwepa risasi mingi halafu unatuletea upuuzi!
    Wewe ndiyo una matatizo, ndo maana unakimbilia kwenye hoja ambazo ni premature!
    Kuna mambo mengi watanzania wanahitaji wakafanyiwe, ambazo ni so urgent, watanzania wanahitaji huduma bora kama ulivyozitaja, lakini kwa udikteta wa ccm kabla ya kufikia huko kuna mambo mengi chadema wanatakiwa wakawafanyie watanzania pindi watakapochukua madaraka!
    lakini kwa upeo wako mdogo kuliko hata chembe ya haradali na umezoea kunya hovyo unakimbilia huko!
    Watanzania wengi wanaishi kwa mlo moja, unadhani atapata wapi kujisaidia hovyo kwa mawazo yako yaliyopinda?
    acha kukopi na kupaste we dogo!
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ama kweli ulevi ukizidi mtu waweza kunywa hata pombe ambayo imewekwa emo Jick. Hapa mkuu sijaona ulichokisifia. Kama hiyo ndio ahadi ambayo uongozi wa cdm umewaahidi wananchi,hapana jamani mmekosea, labda iwe hiyo michoro siyo sahihi, otherwise ni uchafu ambao hauhitajiki. Ni vyoo ambavyo haviwezi kudumu hata kwa mwaka.
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    CDM wanakwenda ulaya, USA kujifunza vitu vya maendeleo na kuviwakilisha kwa vitendo na ndo inavyotakiwa BIG UP CDM
     
Loading...