Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picture of the Year.

Discussion in 'Jamii Photos' started by X-PASTER, Jan 3, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama Joti na Mpoki katika Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo, Komedi
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh awe makini maana duh isijekuwa anampa bomu bureeeeeeeeee
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    "Mwovu hamdhanii vizuri mtu mwingine kwa kuwa haoni kwake ila tabia yake mwenyewe."
     
  5. eddiom

    eddiom Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    dooo
    Pearl namimi nimefikiria hayohayo
    unajuwa hawa jamaa hata kama niuwa kama hilo wao tayari presure juu
    halafu inaonekana kachoka ile mbaya.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Huwa wanawachekea then wanawabaka....kesi kubaka kila siku!!
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i like it.....:A S-rose::A S-rose:
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hiki kitoto ni cha Kiarabu.

    Kwa jamii yetu ya Tanzania, wengi wanaweza kufikiri kuwa ni Mu-Islaam.

    Ila ukweli unaweza kuwa kwamba, binti ni Mkristo na ndiyo maana kapata nguvu ya kwenda hadi kwa huyo Mwanajeshi (KAFIRI) na kumpa uwa. Kama Watanzania wangelijua kuwa binti ni Mkristo, wasingeliona hata haja ya kuangalia hii picha.

    Kwa kijana kama huyo kumwita Muovu au Mbakaji ni DHAMBI kubwa sana maana unamhukumu hata humfahamu. Siyo wote huko ni Wabakaji au Wauwaji. Hawa watoto wa watu nao wanauliwa kama mchwa kila siku kwa amri ya watu wachache wanaotawala White house. Kwa Israel huko ndiyo usiseme maana wao wanakiri kabisa kuwa wanazaliwa kwenye vita, kukulia kwenye vita na kufia kwenye vita na hivyo, vita hawaogopi kabisa.

    Kila mtu mwenye busara, inabidi kuwaonea HURUMA hao wote wawili maana wako pale kwa AMRI ya watu kadhaa huko juu yao. Mtoto hawezi kukataa vita maana ni Baba zake, kaka zake ndiyo wanapigana. Kijana hawezi kukataa vita maana ni WAKUU wake juu wameamua. Akikataa na yeye ni Mwanajeshi, hukumu yake inajulikana. Kilichobaki ni kwenda tu.

    Wanaoenda huko, wengine ni wale Vibaka, majambazi na kila mijitu yenye tabia mbaya za kila aina. Sasa yakifika huko, usitegemee kutakuwa salama usalimini. Castro wa Cuba alifanya hivyo kwa kumwaga Vibaka wote walioko gerezani na mitaani wakaingia USA. Florida na Miami kukawa na UWANJA wa Majambazi na Vibaka.
    Ukisoma pia historia ya NJIA YA MSALABA, utakuta kuwa, watawala wa Europe baada ya kusimamisha vita zao ndani ya Europe, wale Askari na vibaka, walikosa kazi na sehemu ya kwenda. Lilipokuja ombi la kusaidia Wakristo huko Jerusalemu, wakafurahi sana na kuyapeleka haya majamaa. Hii mijitu ilikuwa na tabia mbaya sana na miuwaji isiyo na huruma. Kilichotokea ni kuchinja hadi Kuku walioko ndani ya Jerusalem.

    Vita na UBAKAJI ni kama gari linalopita kwenye sehemu ya vumbi, vumbi lazima litimke tu.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni good friendship sign. Bora wangekuwa wanaishi kwa upendo namna hiyo!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    this will be my favorite picture in 2011.......:whoo::whoo:
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimejikuta machozi yananitoka nilipoitazama hii picha
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    "Mwenye kuondoa chuki, hutuliza moyo na akili yake."
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    These are mine...for
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chukua zawadi yako hii kwa kazi nzuri
     
Loading...