Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHAZ: Yaliyojiri Leaders, Tamasha la Clouds a.k.a Virus

Discussion in 'Entertainment' started by Kivumah, Nov 27, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    mnyamwez Fabulous

    [​IMG]

    [​IMG]
    dj ziro
    [​IMG]
    Gangwe mob

    [​IMG]
    THT dancers

    [​IMG]
    Wanaumeeeeeee
    [​IMG]
    Suka na Fella
    [​IMG]
    Barnaba

    [​IMG]
    Afane sele

    [​IMG]
    international stage

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    nyomiiiiii

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Jay moe na mchizi mox

    [​IMG]
    picha zote na michuzijr
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kawaida tu kama kwa sugu tu..
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    manca del testo.....
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ......... naona muziki umeingiwa na siasa

    RUGE VS SUGU

    CCM VS CDM..............

    ungeseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Sugu alifunika zaidi. Show ya clouds ilikuwa mbayaaaaaaaaa
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah umenena mkuu af wanatutumia vijana kwa nanufaa yao wote mi naona wazushi beef hela zao mi nawapotezea tu
     
  7. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Picha ya nyomi si ya jmos ni ya mwaka juz
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Afande Selle katika tamasha la Redio ya wafu?changa la macho hilo.Afande Selle ata ukimkatakata damu yake ni Sugu Sugu tu.Yea vinega for life
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha hiz magumashi za mwaka jana "'nyomii

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hilo nyomi ni magumashi halikuwa kihivyo na pia mziki ulikuwa hausikiki vizuri mimi ninakaa jirani na leaders nilikuwa naona kila kitu ndugu yangu watu walikuwa wachache ukilinganisha na show zilizokuwa zinafanywa na clouds kipindi cha nyuma, walikuwa pia wanarusha live kupitia radio yabo still haikusaidia, walikuwa wanahamasisha watu waje kwa wingi kupitia radio yao watangazaji nao walikuwa hawasikiki vizuri mziki ukipigwa live wakiunganisha na radio hausikiki vizuri.

    Nakama ulipita mitaa ya sayansi kuanzia saa 10 kulikuwa na foleni gari haitembei watu wengi walikuwa wanatembea kwa miguu kwenda ustawi wa jamii.

    Kingine kilichosababisha watu wengi hawakwenda leaders ni garama kiingilio ni elfu 10 kwa Sugu ni nusu yake. Hivyo watu wengi walikwenda kule kwenye kiingilio kidogo ili abakiwe na balance ya kujiachia
     
Loading...