Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pichaz: Dada Mage wa Tabora akitoa kikombe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Mar 31, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Wabongo wameniacha hoi na wala sina hata la kusema
    picha ha habari kwa hisani ya keronyingiblog




    Breaking news Uso kwa uso na Dada Mage!


    [​IMG]
    Mimi na dada Mage (kati kati)

    Baada ya kumaliza kutoa dawa kwa watu waliokwenda kwake tangu saa kumi alfajiri,jioni hii nilipata nafasi ya kumhoji Magreth Mutalemwa (40) mwenye Mume na watoto wanne,na mahojiano yetu yalikuwa kama ifuatavyo:


    Keronyingi - Dada pole na kazi, unaitwa nani?
    Magreth - Asante, naitwa Magreth Mutalemwa
    Keronyingi - Unaweza ukaniambia pana nini hapa kwako mpaka watu wamejaa kiasi hiki?
    Magreth - Mimi hapa natoa huduma ya maji
    Keronyingi - Huduma ya maji kivipi?
    Magreth - Nawapa watu wanaokuja hapa huduma ya kikombe cha maji
    Keronyingi - Ili kiwasaidie nini?
    Magreth - Kinawatibu magonjwa wale wote wenye kusumbuliwa na magonjwa mbali mbali
    Keronyingi - Ni tangu lini na vipi wewe umejua unaweza kutibu watu?
    Magreth - Tangu tarehe 21/March/2011
    Keronyingi - Enhe nieleze ilikuaje?
    Magreth - Nilikuwa nikipata msukumo baada ya kuoteshwa kabla ya tarehe 21 na kuidharau ndoto ile nilianza kupata matatizo lakini baada ya kuanza kufanya yale niliyotakiwa kufanya matatizo yakaisha ndio mpaka leo natibu watu.
    Keronyingi - Dawa yako ina mchanganyiko wa vitu gani?
    Magreth - Ni mti mmoja tu, ambao nauchemsha na kuwapa watu wanywe.
    Keronyingi - Je umepata kuwasikia watu wengine wanaotoa tiba kama wewe ambao ni Mchungaji Mwasapila, Babu dogo wa Mbeya?
    Magreth - Ndio nimewasikia
    Keronyingi - Unawazungumziaje?

    Magreth - Ah ninavyoona mimi huu ni uwezo wa Mwenyezi Mungu tu, kwani katika uoteshwaji wangu nakumbuka sauti iliniambia tupo watatu na tumetunukiwa roho safi kufanya shuhuli hii ya kutoa tiba. Kwa hiyo naamini hao ni wawili na mimi ni wa tatu na ndio tuliotunukiwa.
    Keronyingi - Pole kwa kazi na nashukuru sana
    Magreth - Asante, karibu tena.

    Mpendwa mdau nataraji kuendelea kukuletea habari toka kwa Magreth Mutalemwa mpaka nitakaporejea jijini Dar. Endelea kufutilia maendeleo ya dada na tiba yake toka urban quarter, Uzunguni,Tabora
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Dada kapandisha mzuka, kabla ya kikombe!
    [​IMG]

    [​IMG]


     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ndani ya uzio panaruhusiwa watu 10 kwa mara moja

    [​IMG]
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    kuna siku tutanyweshwa sumu nchi nzima
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mkuu wa mkoa wa Tabora akisikiliza tiba kwa makini!
     
  6. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa mtindo huu, watanzania tunakazi ngumu huko tuendako. Hivi hawa wote walikuwa wanasubiri Babu wa Loliondo aanze kutibu ndio na wao wajitokeze? Kuna yule aliyejitokeza kule Moshi na yeye sijui ameishia wapi!!! Lakini hapa kuna ujumbe muhimu kwamba serikali imeshindwa kuwapatia watu huduma ya matibabu matokeo yake watu wakisikia tu mahali wanapoweza kupata ahueni, basi wanakimbilia huko. Huwezi kuamini watanzania ni wagonjwa kiasi hiki!!!!

    Tiba
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Kuna wale wajapani wanaojenga barabara, mwanzoni walikuwa na ofisi zao Jangwani..KOnoike!!???.wale walisema kama kuna Mungu basi kweli "head quaters" zake zipo Tanzania.

    Lakini pia tukae tayari, wenye kampuni za kutengeneza madawa ya binadamu watawatuma serikali zao za france, UK, US waje watushambulie ili wazuie watu kuja TZ kupata hizo "sumu".

    We wacha tu... uchumi wa TZ utatoka kwenye nakisi karibuni, tutatoa tiba kwa dunia yote, hela za utalii wa tiba zinakuja, TRA na Hazina na BOT wajipange vyema.
    maisha bora kwa kila mtanzania yanawezekana atiii!
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Serikali imeshindwa kupiga vita maradhi, umasikini...sasa ni vyema wametokea hawa watu wa kutokomeza maradhi!!!
    Tujipange kuondoa umasikini sasa.
    Hata nguvu kazi ambayo ndio ilikuwa inapotea kwa maradhi sugu sasa inakuwa-replenished!!!
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ...... kila mkoa sasa kutakuwa na mtoa kikombe cha uponyaji, ilianza Arusha, ikaja Mbeya na sasa Tabora.
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimeipenda hii hahahahahahaaaa!!!
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndiyo hivyo tayari watu wanakunywa. kila mkoa na wilaya na pengine kitongoji na hata kila mtaa utakuwa na kikombe chake. Na serikali inabariki tu.
     
  12. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,514
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Mwanzo na Mwisho wao utakua ka kampuni ya "dec" ambayo iliacha watanzania wengi waliokua na tamaa, solemba. Sasa hawa cjajua wataachwa kwa style ipi.? Ye2 macho na masikio.
     
  13. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiaina hii imekaa vizuri, sisi wote nasahau kama ipo na shida mingi sana kwa sasa bana. watu nasahau hata bei ya sukari kama ipo juu....Watabibu naokoa serekali hii...kumbe hata serekali yetu yote ilikuwa gonjwa bana....!!! Serekali yote nakimbilia Loliondo duuu...hatari kweli kweli bana.....Sasa Babu naleta maisha Bora kwa kila Mtanzania.....waipe ulinzi kuba sana hii babu amasivyo kama ni kweli ile jamaa ya ulaya na marekani naweza ua babu yetu, ili linda Biashara yao ya dawa
     
  14. P

    Pomole JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halleluya,jina la bwana libarikiwe
     
  15. BCR

    BCR Senior Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mapema sana kuzungumzia na kuyaamini haya,
     
  16. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mwingine kajitokeza mwanza anaitwa shangazi nimmsikia leo kupita clouds FM anatibu dozi yake vikombe viwili kwa 1000,kazi ipo
     
  17. K

    Kana Amuchi Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna maji yoyote yanayotibu kiukweli katika hao wote hao. kinachotekea ni kuwa watanzania wengi ni wavivu wa kutafakari kabla ya kuchukua hatua. na hili halina cha viongozi wala wasomi. watu wengi hupenda kufuata mkumbo. nas kama kuna mtu haamini ninachosema asubiri aone kuna waota ndoto wengi tu watatokea na watu wataenda kwao kwa maelfu bila hata ushahidi wa hiyo tiba wanayoikimbilia. mimi napata tabu sana kuamini ushuhuda wa mtu kupona kwa kusikia tu maneno yake. kuna vipimo vingi vya kitaalamu kuthibitisha kuwa mtu kapona ugonjwa fulani mbona havifanyiki kwa wanaodai kupona tukaambiwa na tukawaona kwa macho. haiyumkiniki tiba ianze miezi kadhaa iliyopita halafu hadi leo hakuna hata mtu mmoja anayeweza kusimama na kusema wazi kuwa nilikuwa na virusi, nimepiga kikombe cha yeyote kati ya hao, na nimepima tena virusi vimetoweka na cd4 zimerudi kwenye normal range, hakuna!! halafgu hii inayojitokeza sasa ya hata babu mwenyewe kuanza kubadilibadili kauli zake: mwanzoni alisema siku saba tu mtu anapona na virusi vinapotea, akadai usipofuata foleni dawa haiponyi, akadai tena haruhusiwi kuhama samunge! sasa mnaofuatilia kauli zake mbona sasa anabadilika? siyo tena siku saba ameongea muda, kuchakachua foleni sasa ruksa, nadhani msishangae akiamua kuhamia Arusha mjini kesho kutwa. wanaomuiga wamegundua ni fix so na wao wanataka kujipatia kipato na serikali imawalinda, si mmemsikia Pinda na kwenye hii picha mmeona maafande na nyota zao hapo Tabora? Hii nchi imepinda wa watu wake, na viongozi na hata miungu inyowaotesha watu ndoto.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona hizi sasa ni siku za mwisho ili maandiko yatimie ,napata mashaka
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mke wa Rais (Kikwete?) Isikupeshida wala. Hakuna siku za mwisho walanini. Ni mbinu yakuupotosha umma uache maandamano, Katiba mpya, nk. Ni mambo ya muda. Tusubiri tuone ushenzi huu unapoishia.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Makubwa haya.....
     
Loading...