Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pichani - Wabunge CCM waliotia sahihi rasimu ya Zito kumwajibisha Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 26, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Picha hisani ya Mjengwa blog
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watashughulikiwa hawa hadi watajuta!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanameremetaaaaa?
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wananchi wao wanajua kuwa wabunge wao wanatetea haki hivyo hata kama wataondolewa CCM wanaweza kugombea chama chochote na wakashinda....
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wameamua kwa utashi wao kuweka itikati kando na kutetea kilichowapeleka bungeni ambao ni wananchi waliowachagua. Wabunge ambao wanatetea matumbo yao na kujikomba kwa viongozi waandamizi serikali ndio wasaliti kwa wananchi waliowachagua.
     
  6. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waadilifu kwa wananchi wamebakia hao tu. Wengine waliobaki wapo kwa ajili ya chama cha jembe na nyundo
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hatupashwi kuwapongeza bali wafanye zaidi ya hayo maana ndo kazi wametumwa
     
  8. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huyu mwanamke anastahili Tuzo ya ujasiri!!!
     
  9. M

    MTK JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,819
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    A big up for these few who had the courage to stand up from the rot to be counted; they have a sense of right and wrong; history will abslove them no matter what happens to them fro now. Tunawaheshimu angalau kwa kidogo hicho walichofanya
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hawa ndo wenye uchungu na nchi na wasio wanafiki ndani ya chama tawala. hongera yao kwa sana tu
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnyonge mnyongeni, lakini haki yake mpeni, pamoja na vitisho vyote walivyotishiwa hadi uhai wao kuuweka rehani kwa ajili ya kuunga hoja ya Zito kabwa wanastahili pongezi na kutiwa moyo kutorudi nyuma kwa ujasiri waliofanya. Lets be fare
     
  12. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao ndo wameaga ubunge rasmi.
     
  13. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakishughulikiwa waje M4C.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nadhani wametengeneza mazingira ya kukubalika zaidi kwa umma wa wa watanzani, kwani wamejenga hoja za msingi kwa wapiga kura wao.
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Hilo ndiyo tatizo letu wabongo............ tabia ya uoga!!!!!!!!!!!!!

    Wananchi waoga, viongozi waonga.................!! Wakitokea majasiri wacheche badala ya kuwaunga mkono na kuwapa moyo tunawatisha pia!!!
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanastahili sifa
     
  17. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja wakuu ktk magambani kusaini huo ndiyo uzalendo.
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ubunge wa CCM labda.
    Wakihamia chama kingine na kugombea ubunge wala hawatahitaji kufanya kampeni.
    Kutia saini kwenye karatasi ya Zitto ni kampeni tosha ya kurudi bungeni mwaka 2015.
    Nawapongeza wote hasa huyo mbunge wa viti maalumu.
     
  19. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa tayari wamepita 2015 kwenye majimbo!Ila tu wagombee kupitia chama kingine sio chamagamba!Kampeni yao tumeiona natunaithamini.
     
  20. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..............Lkn naomba wafanye hvyo huku wakiwa na maamuzi yaliyocmama, yaani wasiwe vinyonga.
     
Loading...