Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pichani: Mwizi wa bodaboda anatafutwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Madoido, Oct 24, 2012.

  1. M

    Madoido Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment Mwizi wa bodaboda.doc

    Ndugu wana JF!

    NIMEAMBATANISHA PICHA NA MAELEZO KWA MTU YEYOTE ATAKAYE SAIDIA KUPATIKANA KWAKE ZAWADI NONO ITATOLEWA



    WENU MDAU WA MAENDELEO

    KINO DAR
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu..tutasaidiana kutoa ripoti tukimwona
     
  3. CaptainDunga

    CaptainDunga Senior Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 175
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Pole sana mkuu ILA uliishafuatilia mahospitalini? maana hizi Boda boda zina mambo mengi humu barabarani isijekuwa alipatwa na ajali ni ushauri tuu mkuu.
     
  4. M

    Madoido Senior Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo sio inshu ya ajali,manake wapangaji wenzake wamenidhibitishia walimuona na hy pkpk siku alipokuwaanahama na since then hata mke wake hapatikani kwenye simu
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    chamuhimu ni majina yake, makazi yake, je ni mwenyeji wa wapi? mke wake anaitwa nani?. tume details zake ndo atapatikana vinginevyo pole sana. mia
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakushauri ukamuone Sheikh isomwe Al badir, kama unataka kujua inavyofanya kazi nenda Yombo Dovya Tandika relini kuna Toyo mpya imepaki pembeni ya barabara sasa mwaka imekula vichwa sita ndugu na jamaa wakaipeleka hapo wakitelekeza.
    Angalizo: Ikisomwa Al badir hata ikija patikana huruhusiwi kuichukua la sivyo na wewe umeumia.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Zawadi Nono ndio sh ngapi? maana t-better haizidi 1.4 na hiyo BUK ni ya mda mrefu sokoni kama 1m,ila huyo jamaa anaonekana teja falni hv mvuta bangi ilo pole sana.......
     
  8. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mhh kma mimi vile
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama ukimwona wewe msaidie tu mdau, usiwaze zawadi.
     
  10. YETOOO

    YETOOO Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtu sura yake ni ya kiwiziwizi kabisaaaa,hizi biashara za kumkabidhi mtu mtaji unaohamishika wote inabidi kuwa makini sana na kumuomba Mungu akupe mtu mwaminifu,dah warombo kwa wizi tu hawajambo,pole nikiona sura kama hiyo hata kama ni kaka yake nakupigia mkuu.
     
Loading...